• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ความหมายแท้จริงคือนั่งรถคู่ต่อสู้แล้วค่อยมากินซ้ำทีหลังครับ...555:coolly-0046:
พระอาจารย์เอเกียวโตแสดงพลัง POWER FC กับF-CONไห้ชนเผ่ากาน่าดูหน่อยสิคับ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0034:

แก้ไขล่าสุด:

เมื่อเย็นนี้หัวหน้าวินเหล้าความลับให้ฟังว่าเมื่อก่อนรถตุ๊ดเอโตเกียวก้อล้อ4รูลายหนักกว่ามึงอีกยังไปแดกเค้าทั่วเลย
โดนแล้วมึง กรูขำรอแล้วเนี้ย5555 :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 8 คน ( เป็นสมาชิก 8 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน )
A311075, A31035, A31086, A31397, cefjapan, eToNon, MaMi, ollbestllo
ระดับหัวกระทิ
[TBODY] [/TBODY]

ไอ้ตี๋ ไอ้เรน ไปเลยไปทั้งคู่เลย:coolly-0001:

ไอ้ตี๋ ไอ้เรน ไปเลยไปทั้งคู่เลย:coolly-0001:
เฮ้ยตี๋เล็กเรามาสงบศึกกันชัวคราวดีกว่าวันนี้เรามาแกล้งคนแก่กัน:coolly-0028::coolly-0028:

อย่าทำพี่เลยพี่เเก่เเล้ว
TD06-20G L2 ONLY:coolly-0028:

ไม่หรอก พี่ เรามานคนได้ถ้วย ด้วยกาน เราควร ปองดอง กานไว้ 555<!-- / message --><!-- sig --]

พอดีไปขุดกระทู้เด็กๆเค้าทะเลาะกันเมื่อหลายปีก่อนขึ้นมาให้ระลึกกันบ้าง..ไม่รู้ขอโทษกันไปรึยังไม่รู้ครับ :coolly-0028:
...555...555

ไปกินก๋วยเรือดีกว่า.................(ประโยคใช้เสียงสูง):coolly-0032:

เมื่อเย็นนี้หัวหน้าวินเหล้าความลับให้ฟังว่าเมื่อก่อนรถตุ๊ดเอโตเกียวก้อล้อ4รูลายหนักกว่ามึงอีกยังไปแดกเค้าทั่วเลย
4รูไช่ เเต่ลายไม่โบรานเมืนเอ็ง ยางเเค่ RE 01R เองเมื่อ6-7ปีที่แล้ว

อ้างถึง:
[/URL]
[TBODY] [/TBODY]
4รูไช่ เเต่ลายไม่โบรานเมืนเอ็ง ยางเเค่ RE 01R เองเมื่อ6-7ปีที่แล้ว

ล้อลายไรน้ะ พี่เอ สปาต้า หรอ :coolly-0033: