• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

[/URL]
อาไรของลื้ออาตี๋เล็กนั่งอ่านเฉยๆเซี้ยะลีหลู่เลี้ยวอา:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
[TBODY] [/TBODY]
แปลด้วยคับบ:coolly-0043:
พี่บอยอ่านให้อาตี๋เล็กฟังหน่อยซิ:coolly-0028:

พี่บอย รถเส้ด เมื่อไหร่ เส้ด แล้ว ว่าง ๆ ขอลอง นั่ง หน่อยน้ะ พี่ ลองนั่ง รถพี่เอ ด้วยก้ดี :coolly-0001:

มากันเยอะคืนนี้จะได้เปิดเผยว่าใครคือA31083 และข้อความความรับของเค้าที่ผมมี

ดี่มันไม่เขามาเมื่อวานกัน :coolly-0023: หรือไม่ทันแล้วว่ะ :coolly-0001:

<table width="100%" border="0" cellpadding="6" cellspacing="0"><tbody><tr><td class="alt2" style="border: 1px inset ;">กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A311075
อาไรของลื้ออาตี๋เล็กนั่งอ่านเฉยๆเซี้ยะลีหลู่เลี้ยวอา:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
</td></tr></tbody></table]แปลด้วยคับบ:coolly-0043:
พี่บอยอ่านให้อาตี๋เล็กฟังหน่อยซิ:coolly-0028:
อ่านไม่ออกคับพอดีไปอยู่แดนจิงโจ้ตั้งแต่เด็กคับรู้แต่ว่า อะไรฟัก ....u

พี่บอย รถเส้ด เมื่อไหร่ เส้ด แล้ว ว่าง ๆ ขอลอง นั่ง หน่อยน้ะ พี่ ลองนั่ง รถพี่เอ ด้วยก้ดี :coolly-0001:
ความหมายแท้จริงคือนั่งรถคู่ต่อสู้แล้วค่อยมากินซ้ำทีหลังครับ...555:coolly-0046:

[TBODY] [TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A311075 อาไรของลื้ออาตี๋เล็กนั่งอ่านเฉยๆเซี้ยะลีหลู่เลี้ยวอา:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

[/TD] [/TBODY]
แปลด้วยคับบ:coolly-0043:
อ่านไม่ออกคับพอดีไปอยู่แดนจิงโจ้ตั้งแต่เด็กคับรู้แต่ว่า อะไรฟัก ....u

:coolly-0018::coolly-0018:

ไปจัดมาอีก แค่นี้เอาปํมไม่อยู่หลอก
เมื่อเย็นนี้หัวหน้าวินเหล้าความลับให้ฟังว่าเมื่อก่อนรถตุ๊ดเอโตเกียวก้อล้อ4รูลายหนักกว่ามึงอีกยังไปแดกเค้าทั่วเลย

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ความหมายแท้จริงคือนั่งรถคู่ต่อสู้แล้วค่อยมากินซ้ำทีหลังครับ...555:coolly-0046:

ไม่ใช่ น้า :coolly-0044:

ได้เลย พี่เอ เด่ว ผมจะยอม ตามหลัง พี่ 1 ก้าว ไปก่อนน้ะ แต่ก้คงรอไม่นาน หรอก พี่ 555
อย่าทำพี่เลยพี่เเก่เเล้ว
TD06-20G L2 ONLY:coolly-0028: