• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมมีข้อความในโทรศัพท์ของผมด้วยพี่ ๆคนอื่นอยากเห็นมั้ยครับผมนอนร้องไห้คนเดียวเพราะผมเป็นเกย์ค่ะ:coolly-0010::coolly-0010:
บัดซบที่สุดเรนเป็นเกย์:coolly-0009:

บัดซบที่สุดเรนเป็นเกย์:coolly-0009:
ยัง ๆยังอีกยังกล้าอยู่ข้อความในโทรศัพท์ผมอะอยากอ่านแบบชัดๆอีกรอบมั้ยพี่:coolly-0010::coolly-0010:

ต๊าบๆๆๆๆ ต๊าบๆๆๆๆ ต๊าบๆๆๆๆ อยู่เเน่ๆเลย:coolly-0010:

ยัง ๆยังอีกยังกล้าอยู่ข้อความในโทรศัพท์ผมอะอยากอ่านแบบชัดๆอีกรอบมั้ยพี่:coolly-0010::coolly-0010:
ศุกร์นี้เพลา9.00น.เจอกันที่อู่พี่เจมส์จะขนขยะยุ่นปี้ไปไห้คอยรับแล้วกันเรนเกย์คิงส์

กูรอมึงนานแล้วนะ
ต้องรอถามเจ้าตัวเค้าก่อนครับ
ว่าไงพี่083อยากเห็นข้อความที่แฟนส่งมาให้ผมอ่านด่าพี่รึเปล่า:coolly-0046:

ต๊าบๆๆๆๆเส็จเเหละหลอพี่:coolly-0010:

ต้องรอถามเจ้าตัวเค้าก่อนครับ
ว่าไงพี่083อยากเห็นข้อความที่แฟนส่งมาให้ผมอ่านด่าพี่รึเปล่า:coolly-0046:
กูอยากอ่านแล้ว อย่าลีลา:coolly-0044:เยอะ.......สาด

ต้องรอถามแฟนผมก่อนครับ
อยากเห็นข้อความที่แฟนเรนส่งมาให้ผมอ่านพี่รึเปล่าความจริงที่แฟนผมรับไม่ได้คือผมขี้ไม่ล้างตูดคับแสบตูด:coolly-0046:
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ลองคิดดู ว่าเคยเป็นกันไหม ครับ
คุนเคยมีเพื่อนที่คบกันมายาวนาน กินเที่ยว เเกล้งคนอื่น ตีกัน เรียนด้วยกัน เวลาเกมๆด้วยกัน ปี้ ญ.ก็คนเด๋วกัน เรียกได้ว่าเเทบจะทำทุกอย่างด้วยกัน
เเต่อยู่มาวัน1มาทะเลาะด้วยเรื่องไม่เป็นเรื่อง จะต่อยกัน
เเต่พอเวลานานเข้ากับมานั่งคิดถึงมัน นอนยังฝันถึงมัน มันก็บอกไม่ถูกเหมือนกันว่เพราะอะไร
เคยเป็นกันบางไหม ไครไม่เป็นแต่ผมเป็นครับ
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

อย่างนี้ต้องแลกกับnotebook แล้ว:coolly-0044:
:coolly-0040: อย่าพึ่งนอกเรื่องซิพี่บอยพี่เอกับพี่โอ๊ดเค้าอยากให้ผมเอาข้อความของแฟนคุณ083มาเปิดเผยอยู่อ่ะพี่พี่ว่าไงจะช่วยน้องมั้ยเนี่ยเผื่อมีจัดหนัก:coolly-0010:

[/URL]
ลองคิดดู ว่าเคยเป็นกันไหม ครับ
คุนเคยมีเพื่อนที่คบกันมายาวนาน กินเที่ยว เเกล้งคนอื่น ตีกัน เรียนด้วยกัน เวลาเกมๆด้วยกัน ปี้ ญ.ก็คนเด๋วกัน เรียกได้ว่าเเทบจะทำทุกอย่างด้วยกัน
เเต่อยู่มาวัน1มาทะเลาะด้วยเรื่องไม่เป็นเรื่อง จะต่อยกัน
เเต่พอเวลานานเข้ากับมานั่งคิดถึงมัน นอนยังฝันถึงมัน มันก็บอกไม่ถูกเหมือนกันว่เพราะอะไร
เคยเป็นกันบางไหม ไครไม่เป็นแต่ผมเป็นครับ

[TBODY] [/TBODY]
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
เกย์ :coolly-0040:ฟันธง