Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่จำเองได้เสมอแม้ว่าเองจะมีปัญหากับเอโย่งก็ตามแต่ทุกครั้งที่เจอเอพี่ถามถึงเองตลอดแม้ว่าใหม่ๆเองจะมึนเห็นพี่เป็นอากาศก็ตาม..เองก็ไม่ต่างอะไรกับผู้หญิงคนนึงที่ตัดสินใจเดินก้าวไปจากชีวิตพี่โดยระหว่างทางอาจสุขหรือทุกข์โดยที่พี่ไม่สามารถดูแลได้อีกต่อไปได้แต่หวังว่าคงโชคดีพ้นจากอันตราย
ล่าสุดเจอเจ้าเอก่อนปีใหม่ยังถามถึงเองอยู่เลย..พี่บอกเจ้าเอเสมอตอนหลังๆว่าลองดูรอบๆตัวเราสิว่าเพื่อนเหลืออยู่กี่คนที่ยังติดต่กันอยู่ในอายุป่านนี้เจ้าบีก็มีลูก2เข้าไปแล้วคงจะไม่มีเวลาเหมือนสมัยก่อนบางทีการที่เรารู้สึกผิดเป็นสิ่งที่ดีแต่จะได้กล่าวคำขอโทษหรือเปล่าไม่อาจรู้ได้
รู้แต่เพียงว่าอย่างน้อยเอกับพี่ก็ได้รู้ถึงตัวตนของเมียเก่ามันพอสมควร(กูไม่รู้เรื่องมันยังด่ากูกับไอ้สิงห์เลย)แต่ไม่เป็นไรเรื่องมันผ่านไปแล้วปัจจุบันรู้สึกไหมว่าเพื่อนที่ร่วมหัวจมท้ายมันค่อยๆหายไปเพราะต่างมีครอบครัวมีภาระเพิ่ม(โตเป็นผู้ใหญ่ขึ้น)เหลือเพียงคำว่าเพื่อนที่ยังคงอยู่...บางทีลองคิดดูว่าตอนทีมีปัญหากันแล้วเองมีความสุขไหมถามใจตัวเองดูยิ่งโตเพื่อนยิ่งหายาก..:embarrassed:คล้ายกับการจีบผู้หญิงใหม่ๆตอนเองอายุเริ่มมากขึ้นต้องเริ่มใหม่เริ่มต้นใหม่ๆแนะนำตัวใหม่เช่น บ้านอยู่ไหนทำงานอะไรมีพี่น้องกี่คนแล้วอายุป่านนี้แล้วทำไมถึงไม่มีแฟน..เป็นเรื่องซ้ำๆในชีวิตที่น่าเบื่อที่ต้องเล่าเรื่องราวเก่าๆกับการเริ่มต้นกับใครสักคนที่เริ่มเพิ่งรู้จักกันรู้จักใหม่..เหนื่อย
<!-- / message --><!-- sig --]
:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:
ข้อสอบ 397 ครับ

คนที่แซวผมแล้วไม่เปิดเผยตัวตนมักจะเป็นเช่นนี้
อ้างถึง:
<table width="100%" border="0" cellpadding="6" cellspacing="0"> <tbody><tr> <td class="alt2" style="border: 1px inset ;"> กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A31083
:coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020:ใช่รถเครื่องเสียงป่าวเนี่ย
</td> </tr> </tbody></table]
ก้อยังมีฟังอะครับไม่แคร์สื่ออยู่แล้ว:coolly-0015:
<!-- / message --> <!-- sig --> __________________เหรอ เหรอ :coolly-0046:

ขู่กูอิก...สาดด:coolly-0027: รอก่อนดิ รอคนที่อยากจะมาเข้าแก็งก่อนเดะ ต้องคัดหน่อย...ช่วงหลังตัวปลอมมันเยอะ

อ้างถึง:
[TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0> [TBODY][TR] [TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset"> กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [B]A31083[/B] [URL="https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=567493#post567493"]
[/URL]
:coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020:ใช่รถเครื่องเสียงป่าวเนี่ย

[/TD] [/TR] [/TBODY][/TABLE]
ก้อยังมีฟังอะครับไม่แคร์สื่ออยู่แล้ว:coolly-0015:
<!-- / message --> <!-- sig --> __________________เหรอ เหรอ :coolly-0046:
ผมมีข้อความในโทรศัพท์ของพี่บอยจิงโจ้ด้วยพี่ ๆคนอื่นอยากเห็นมั้ยครับ:coolly-0010::coolly-0010:

ขู่กูอิก...สาดด:coolly-0027: รอก่อนดิ รอคนที่อยากจะมาเข้าแก็งก่อนเดะ ต้องคัดหน่อย...ช่วงหลังตัวปลอมมันเยอะ
จัดไปพี่ชาย:coolly-0020:

แต่ผมรู้แล้วว่า083รหัสใครจะให้เปิดเผยหรือว่ายอมจำนนต่อหลักฐาน:coolly-0028:
ยอมรับมาซะดีๆ

แต่ผมรู้แล้วว่า083รหัสใครจะให้เปิดเผยหรือว่ายอมจำนนต่อหลักฐาน:coolly-0028:
ยอมรับมาซะดีๆ
เอาเบอร์โทรมาด้วย เดี๋ยวกรูโทรหามันเอง:coolly-0002:

ผมมีข้อความในโทรศัพท์ของพี่บอยจิงโจ้ด้วยพี่ ๆคนอื่นอยากเห็นมั้ยครับ:coolly-0010::coolly-0010:
เออๆไช่วันนั้น จัดน่อยน้องชาย:coolly-0033:

ลูกพี่ใหญ่ผมสั่งมาเพื่อเก็บคุณโดนเฉพาะ:coolly-0004:
ยัง ๆยังอีกจะให้บอกคนอื่นมั้ยว่าพี่คือใครผมรู้แล้วจริงๆ:coolly-0010:

มีรูปของที่หลายๆคนอยากได้มาให้ดู :coolly-0010:

เออๆไช่วันนั้น จัดน่อยน้องชาย:coolly-0033:
เดี๋ยวรอได้ขยะจากเค้าก่อนพี่:coolly-0010:โดนแน่ๆตาคนเนี้ยหลอกผมไม่สำเร็จหลอก:coolly-0022: พี่ผมเป็นนาวิกโยธินประจำกองทัพอยู่เค้าสอนเชงผมมา

เอะ หัวหน้าวิน+ เจ๊ หายไปไหนทั้งคู่ ทำไรกันอย่น่อ :coolly-0009: