• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ฝากไปยังพี่เอ โตเกียว

ไฟล์แนบ

25.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 19
คู่เกย์ด้วย อีกเสียง

3ปี ทีคบพี่เก๋มา K-Sport เป็นที่ที่มีความสุขมาก เป็นพี่เป็นน้องเป็นกลุ่มเพื่อนพ้องที่รักกันจริงๆ คำว่าเพื่อนยังน้อยแทบเรียกว่าครอบครัวเลยดีก่า ช่วยเหลือกันเวลาออกไปแข่งพวกเคช่วยกันจริงๆไม่มีกั๊ก และมีน้ำใจให้กันจริงๆๆ รุ่นพี่ช่วยสอนรุ่นน้องขับ ทุกอย่างอ่ะ :coolly-0033: อยากให้มิตรภาพอยู่อย่างนี้ตลอดไป ยิ่ง เอ กะ โอ๊ต นะ เรนเพิ่งแซวให้ฟังว่าเป็น กอล์ฟ ไมค์ คู่ดูโอ้ เอง เรนบอกมา

แก้ไขล่าสุด:
ต้องอย่างนี้

:coolly-0023: มาม่ารส ตับ ตับ ตับ
เออ แล้วทำไมต้องตับอ่ะ งง:coolly-0043:ยิ่งอ.ตั๊ม บอก มีรุ่นเด็ก รุ่นผู้ใหญ่ด้วยยิ่ง งง:coolly-0018:

:coolly-0032::coolly-0032: นอนดีก่า

อย่าไปรู้มันเลยพี่น่าปวดหัวครับพี่แนน

:coolly-0006:นอนดีก่า วันนี้ง่วงๆๆ จัดการเกมส์ใน FB เรียบร้อยแล้วด้วย:coolly-0032::coolly-0032:

สวัส ดีึคับ /'//'/ รบกวน สอบ ถามพี่ๆ ชาว K-SPORT คับ คือผม ใช้ a31 RB25DET ..
แอร์โฟ เขียว ตัวมี CDI คับ เกียร์ M/T เดิมๆ พอดี ผมอยาก ขยับ สะเต็ป เพิ่มอ่ะคับ ตอนนี้ บูส มา น้อยมากเลย 0.4 0.5 อยากจะ ขยับ ไห้วิ่ง กว่านี้อีกอ่าคับ เอาแบบ สะเต็ป แรกๆอ่ะคับพี่ๆ ต้อง ทำอะไรบ้าง ต้องใช้ งบประมาน เท่าไหร่ คับ

อยากเป็น ชาว K-SPORT บ้าง คับ บ้านอยู่แถวรามอินทราคับ .. รบกวนพี่ๆ ช่วยแนะนำหน่อยคับ อยากวิ่งกว่านี้อะคับ อาธิเช่น ปรับบูส จูนกล่องอาไรแบบนี้อ่าคับ

รบกวนพี่ช่วยด้วยคับ /'//'//'/ ???
/'//'/ อยากรู้ ราคาโดยประมาน จิงๆอะคับจะรวบรวมเงินไปทำสิ้นเดือน นี้คับผม/'//'/ !!

( ขอบคุณ ครับ)