• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

น่าเสียดายจังสำหรับคนที่วางเครื่องแรง ๆแล้วไม่ได้ไปวิ่งกับเค้าจอดอยู่บ้านเฉยๆ:coolly-0006:

ผม 20โบ AUTO งานHOT ROD ขอโมแรงกว่านี้ในสเต็ป AUTO เหมือนเดิม

ไม่ต้องเศร้างาน หน้ายังมีให้แก้มือครับพี่

ป๋มไม่ไหวแล้ว ย้ายบ้านมา2วันเต็มๆๆๆ
เมื่อยมากๆๆๆ จะไปธาราวดี แล้วครับ:coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031:

ไม่ได้ไปช่วยย้ายบ้านเรยพี่ พอดียุ่งมากช่วงนี้ (พร้อมรบแล้วครับเดือนหน้าไม่พลาด)

ไม่ได้ไปช่วยย้ายบ้านแต่ขอไปธาราวดีด้วยได้มะ....

ผม 20โบ AUTO งานHOT ROD ขอโมแรงกว่านี้ในสเต็ป AUTO เหมือนเดิม

เดี๋ยว อ.ตั้ม กับ อ.อ๋อย จะนัดติวการออกตัว ชิงไฟแล้วไม่ฟาล์ว ก่อนวันแข่งอีกที:coolly-0003:

ส่วนผักบุ้ง..ให้ skyroสีฟ้าฟ้า แถวๆบางนากิน..เพราะเรนท์บอกว่า ขับได้อืดเต่ามาก..:coolly-0028::coolly-0028:

เดี๋ยว อ.ตั้ม กับ อ.อ๋อย จะนัดติวการออกตัว ชิงไฟแล้วไม่ฟาล์ว ก่อนวันแข่งอีกที:coolly-0003:
:coolly-0033: ขอบคุณครับ
:coolly-0041:งานเข้าผมแล้ว

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,511

ใครสนใจอยากได้เทคนิคการวิ่่งเเบร็คเก็ตแบบ เกือบแม่น แต่ไม่ถึงขั้นแดกนาฬิกา เชิญได้นะคับ
เพราะรุ่นนี้ไม่ต้องรีบออก 55
โดยเฉพาะบอยจิงโจ้ครับ

แก้ไขล่าสุด:
ใครสนใจอยากได้เทคนิคการวิ่่งเเบร็คเก็ตแบบ เกือบแม่น แต่ไม่ถึงขั้นแดกนาฬิกา เชิญได้นะคับ
เพราะรุ่นนี้ไม่ต้องรีบออก 55
โดยเฉพาะบอยจิงโจ้ครับ
ขอเป็นศิษย์เอกอ.อ๋อยแล้วกันคับ:coolly-0045::coolly-0034:

น่าเสียดายจังสำหรับคนที่วางเครื่องแรง ๆแล้วไม่ได้ไปวิ่งกับเค้าจอดอยู่บ้านเฉยๆ:coolly-0006:
จิงโจ้ขอวีซ่าให้ผ่านนะ:coolly-0003:

จิงโจ้ขอวีซ่าให้ผ่านนะ:coolly-0003:
:coolly-0045:เพื่อพี่เก๋ผมไปได้อยู่แล้วคับงานนี้ไม่พลาด ขอstreet2000ขับหลังด้วยคับปล.งานนี้ต้องเอาซาลาเปาไปเยอะกว่านี้อีก:coolly-0010::coolly-0045::coolly-0034:งานดีดีอย่างนี้พลาดไม่ได้คับปล.วีซ่าผ่านคับ:coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045:

:coolly-0045:เพื่อพี่เก๋ผมไปได้อยู่แล้วคับงานนี้ไม่พลาด ขอstreet2000ขับหลังด้วยคับปล.งานนี้ต้องเอาซาลาเปาไปเยอะกว่านี้อีก:coolly-0010::coolly-0045::coolly-0034:
ซาลาเปาลูกไหนหล่นก้อเก็บทิ้งไม่ใช่ใส่ถุงไว้แล้วพี่โอ๊ตมาหยิบกินอีก:coolly-0046:

ซาลาเปาลูกไหนหล่นก้อเก็บทิ้งไม่ใช่ใส่ถุงไว้แล้วพี่โอ๊ตมาหยิบกินอีก:coolly-0046:
อ้าวเห็นพีAบอกว่าว่าลูกนั้นจะเก็บไว้ไห้เรนโดยเฉพาะไหงเป็นพี่โอ๊ดไปได้:coolly-0010::coolly-0010:

พี่เก๋พี่แนนผมยังไม่ได้บอกลากันเลย
ขึ้นรถแซดไปยูเทรนแล้วไปเลย:coolly-0041:(โทรศัพท์โทรออก
ไม่ได้อีก)
ปล.พี่เก๋พี่แนนหวัดดีครับ(บอกลา)