• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวังว่าคงจะเจอK-SPORTเต็มชุดใหญ่นะครับ:coolly-0003:
[/CENTER]
งานนี้ไครไม่ไป ไม่ไช่เเค่ตุ๊ดครับ
เเต่แม่ง โค-ตะ-ระ ........................
ปล.พี่เก๋ เห็นบอยจิงโจ้บอกว่าจะไม่......???:coolly-0043:

แต่ยังน้อยมาคุยพบปะพวกพี่ๆๆๆที่แสนดี
ปล...หวานได้อีก:coolly-0001::coolly-0010:

พี่Aผมยังไม่เหนื่อยเลย:coolly-0044:
รีบไปไหน
ป๋มไม่ไหวแล้ว ย้ายบ้านมา2วันเต็มๆๆๆ
เมื่อยมากๆๆๆ จะไปธาราวดี แล้วครับ:coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031:

ได้ 2 ถ้วย ใน 1 วันครับ
ยินดีด้วยครับ:coolly-0034:
เหมือนกันครับพี่เอยินดีด้วยครับ
ที่เก็บถ้วยพอหรอป่าวครับพี่เอ

งานนี้ไครไม่ไป ไม่ไช่เเค่ตุ๊ดครับ
เเต่แม่ง โค-ตะ-ระ ........................
ปล.พี่เก๋ เห็นบอยจิงโจ้บอกว่าจะไม่......???:coolly-0043:
งานนี้ผมไม่พลาดแน่นอนคับพี่มีธุระผมเลื่อนไห้หมดต้องมาเพื่อป่วนเรนลวงโลกโดยเฉพาะคับ:coolly-0033:ปล.มิตรภาพดีดีของชาวK-SPORTอย่างนี้จะเก็บไว้ในความทรงจำผมตลอดไปและจะเก็บรักษาไว้นานเท่านาน:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0009:RB20 K-SPORT ONLY:coolly-0009:

แก้ไขล่าสุด:
ศิษย์ อ.อ๋อยแต่เลียน แบบอ.หมี:coolly-0007::coolly-0010:

นอนแล้วดีก่าวันนี้เบลอทั้งวันไปบิ๊กซี

1 เดินไปเตะเด็กที่นอนบนพื้น
2 ทำกล่องไม้จิ้มฟันที่เค้าแจกไว้ให้ชิมขนนปังหล่น ไม้จิ้มฟันกระจาย
3 หยิบกะหล่ำตอนวางเกือบทำหล่นประมาณ 3 ลูก คว้าแทบไม่ทัน
4 หยิบของตามชั้นดูพอวางก็จะทำหล่นคล้ายๆ โดมิโน่ แต่คว้าทันอยู่ดี
5 ทำฝาเครื่องปรุงหล่นเสียงดังทั้งร้านอาหาร

หึ หึ ควรต้องพักผ่อนแล้วหละ
:coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032::coolly-0024:

วันนี้ผมชนะคับ :coolly-0010:งานหน้าต้องจัดพลังซาลาเปาไปเยอะๆ:coolly-0039: