• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แล้วมันมาท่าไหนอ่ะคะจะได้ระวังถูก:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0012:
ส่วนมากมาจากwebsiteเถื่อนๆและflat driveครับพี่ถ้ามีอะไรเด้งขึ้นที่หน้าจอไห้กดปิดกากบาทไปปเลยครับถ้าคลิ๊กเข้าไปมันจะวิ่งไปฝังที่windowทำไห้เครื่องช้าต้องใช้โปรแกรมcombofix runครับถึงจะหายช้าครับ:coolly-0012:

:coolly-0035:

จะไปว่ายน้ำกันใช่ไหม ไปด้วยอยากเข้าเซาวน่า อยากออกกำลังกาย:coolly-0016::coolly-0021::coolly-0016::coolly-0035:
งดพา ญ.ไปคับ ไปหาในงานคับ:coolly-0014:
1075 สงสัยบวชไปแล้วมังคับ:coolly-0037:

ส่วนมากมาจากwebsiteเถื่อนๆและflat driveครับพี่ถ้ามีอะไรเด้งขึ้นที่หน้าจอไห้กดปิดกากบาทไปปเลยครับถ้าคลิ๊กเข้าไปมันจะวิ่งไปฝังที่windowทำไห้เครื่องช้าต้องใช้โปรแกรมcombofix runครับถึงจะหายช้าครับ:coolly-0012:

แต่ไม่เกี่ยวกับไอ้ window update ที่มันชอบเด้งขึ้นมา ใช้ไหมคะ:coolly-0012::coolly-0012:

:coolly-0028:
ผมหายแล้วครับบบ:coolly-0045::coolly-0045:
แต่ยังไงใครว่าเอาเรือไปรับคนแถวหมู่บ้านลับแลด้วยครับบบ
ป่านนี้คงท่วมกันไปแล้วมั้ง:coolly-0028:
ชนบท เเท้ๆๆๆ:coolly-0028:
ผักผ่อนดีกว่าคับ:coolly-0030::coolly-0031::coolly-0032:

แต่ไม่เกี่ยวกับไอ้ window update ที่มันชอบเด้งขึ้นมา ใช้ไหมคะ:coolly-0012::coolly-0012:
เกี่ยวครับพี่ต้องไปปิดwindow update เป็น offครับพี่ไม่งั้นพอเราต่อinternetทาง mircrosoft จะตรวจสอบลายเส้นทางipแล้วจะส่งไวรัสเข้ามาที่เครื่องทำไห้เครื่องช้าครับ:coolly-0012:

เกี่ยวครับพี่ต้องไปปิดwindow update เป็น offครับพี่ไม่งั้นพอเราต่อinternetทาง mircrosoft จะตรวจสอบลายเส้นทางipแล้วจะส่งไวรัสเข้ามาที่เครื่องทำไห้เครื่องช้าครับ:coolly-0012:

:coolly-0012::coolly-0012:จะพยายามดูนะคะ

สวัสดิ์ยามเช้าครับ
อากาศดี โครตขี้เกรียจทำงานเลยครับ

สวัสดียามเช้าเพิ่งกลับจากทำงาน
ไปนอนก่อนดีกว่า

ผมหายแล้วครับบบ:coolly-0045::coolly-0045:
แต่ยังไงใครว่าเอาเรือไปรับคนแถวหมู่บ้านลับแลด้วยครับบบ
ป่านนี้คงท่วมกันไปแล้วมั้ง:coolly-0028:

ถ้ายังไม่ค่อยดี ก็พักผ่อนเยอะๆครับพี่...

เดี๋ยวจะมาแพร่เชื้อใส่คนอื่นเค้าอีก......

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,052
ถ้ายังไม่ค่อยดี ก็พักผ่อนเยอะๆครับพี่...

เดี๋ยวจะมาแพร่เชื้อใส่คนอื่นเค้าอีก......

หายแล้ว หายแล้ว หายแล้ว หายแล้ว
หายแล้ว หายแล้ว หายแล้ว หายแล้ว

แก้ไขล่าสุด:
แต่ลูกน้องเอง:coolly-0041:เดอะเทรนเนอร์ยังไม่หายครับ...เป็นหนักกว่าเดิมอีก...:coolly-0008::coolly-0008:

แต่พี่เก๋แพร่เชื้อไม่สำเร็จนะคับ เพราะหมีไม่เป็นไรเลย 555+

แข็งแรงก้องี้อ่ะ

วันนี้พี่เก๋ให้ไครโทรมาหาผม เนี้ย:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

แต่พี่เก๋แพร่เชื้อไม่สำเร็จนะคับ เพราะหมีไม่เป็นไรเลย 555+

ตัวขนาดน๊านอะไรก็ทำร้ายคุนไม่ได้หลอกคับ:coolly-0010:

อีกไม่เกิน 2 วัน มึงเป็นแน่นอน มันเป็นคำสาปของกลุ่ม

วันนี้มาก่อน
ทองขึ้นอีกเเล้วครับ เทศกาลถุดงค์ก็เริ่มมา:coolly-0037: