^0^ (2 มีนา) Hbd..เจ๊แนน 324 แห่งชาวสีม่วง ^0^

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ jhae
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Hbd แฮปปี้ๆๆๆๆๆนะเจ๊

ใครแม่งไปเริ่มเรียกพี่แนนว่าเจ๊วะ
ดูเด๊ะ เค้าเลยรู้หมดเลย ว่าเจ๊แนนเป็นเกย์

ใครแม่งไปเริ่มเรียกพี่แนนว่าเจ๊วะ
ดูเด๊ะ เค้าเลยรู้หมดเลย ว่าเจ๊แนนเป็นเกย์

เคร้...ก็เมิงกะไอ้บอย ไอ้แจะ ไอ้บอล นั้นแหละแสรดดดด แต่เกย์อ่ะเมิงนะ 555

แรดได้ใจ.........

Hbd ครับพี่ มีความ......สุขนะครับพี่

ขอให้มีความสุข และ สนุกกับทุกๆสิ่งที่แนนหามาได้ในวันนี้ครับน้องรัก

"ลูกผู้ชายไม่ได้วัดที่คำพูด แต่ลูกผู้ชายวัดกันที่การกระทำครับ"

:sexy_girl: เขร้.....แม่มอวยพรกันไปหมดแระอีเจ๊
แล้วจาอวยยังไงดีฟร๊ะ เอางี๊...:biggrin: ถึงเจ๊แนน จาเป็นเกย์
ก็ไม่ได้ไปยืนล่อตรูดใครให้เดือดร้อนนี่เน๊อะ...เจ๊ออกจาน่ารัก
ผู้คนหลงใหล ทั่วบ้านทั่วเมือง เห็งแม๊ะ เจ๊ออกจาน่ารัก นมตั้งเชียว
:byebye: คิคิคิ.....อีกอล์ฟ เมิงเห็นได้ไงวะ พยายามส่องแล้วเชียว
หัวนมบอด นี่หว่า.....:brick:

แต่ยังไง เจ๊ ก็ อยากให้เจ๊แนน มีความสุขมากๆ นะเจ๊แนน
ท้องฟ้า ขอให้มันเป็นสีม่วง ตลอดกาล เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เอ๊า...ดื่ม
ให้เจ้าแม่เกย์

:biggrin: :byebye: :biggrin:

ไฟล์แนบ

14.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 92
มีความสุขมาก ๆ นะจ๊ะเจ๊....

เกิดวันเดียวกันเลยวันที่ 2

แต่ของพี่กุมพาเพิ่งผ่านมา

ไงก้อ HBD ขอให้สุขสมทุกวัน ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ

ไม่เจ็บไม่ไคร่เน้อออออออออออออเหอ ๆ ๆ ๆ

เกิดวันเดียวกันเลยวันที่ 2

แต่ของพี่กุมพาเพิ่งผ่านมา

ไงก้อ HBD ขอให้สุขสมทุกวัน ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ

ไม่เจ็บไม่ไคร่เน้อออออออออออออเหอ ๆ ๆ ๆ

ขอบคุณมากนะครับพี่เก่ง

มีความสุขมาก ๆ นะจ๊ะเจ๊....

thank you ว่าแต่ GT2535 อะ ขอเป็นของขวัญได้ป่ะ 555

:sexy_girl: เขร้.....แม่มอวยพรกันไปหมดแระอีเจ๊

แล้วจาอวยยังไงดีฟร๊ะ เอางี๊...:biggrin: ถึงเจ๊แนน จาเป็นเกย์
ก็ไม่ได้ไปยืนล่อตรูดใครให้เดือดร้อนนี่เน๊อะ...เจ๊ออกจาน่ารัก
ผู้คนหลงใหล ทั่วบ้านทั่วเมือง เห็งแม๊ะ เจ๊ออกจาน่ารัก นมตั้งเชียว
:byebye: คิคิคิ.....อีกอล์ฟ เมิงเห็นได้ไงวะ พยายามส่องแล้วเชียว
หัวนมบอด นี่หว่า.....:brick:

แต่ยังไง เจ๊ ก็ อยากให้เจ๊แนน มีความสุขมากๆ นะเจ๊แนน
ท้องฟ้า ขอให้มันเป็นสีม่วง ตลอดกาล เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เอ๊า...ดื่ม
ให้เจ้าแม่เกย์

:biggrin: :byebye: :biggrin:​

โอ้โห้ พี่ช่างเป็นตัวอย่างที่ดีแก่น้องๆ จิงๆ เล่นเปิดเรื่องเกย์เนี่ย นั้นมันตัวพี่แล้วคร๊าบบบ 555
แต่ยังไงก็ขอขอบคุณพี่มากนะครับ

ขอให้มีความสุข และ สนุกกับทุกๆสิ่งที่แนนหามาได้ในวันนี้ครับน้องรัก

"ลูกผู้ชายไม่ได้วัดที่คำพูด แต่ลูกผู้ชายวัดกันที่การกระทำครับ"

ขอบคุณคร๊าบบบพี่ ถ้าไม่มีพี่แนนก็ไม่มีวันนี้ครับ

Hbd ครับพี่ มีความ......สุขนะครับพี่

ขอบใจมากน้องรัก ว่าแต่จะไปไหนกันดีนะ 555

hbd แค่นี้
ขี้เกียจเขียน

• กระทู้ ผู้เขียน
พี่เขียดคลอดเจ๊แนนมาเหรอ..?
ถูกกกกกกกกกกกกกกก

เขร้
พึ่งรู้ว่าพี่เก่งเป็นพี่เจ๊แนน
อีเจ๊แมร่งโกงอายุชัวร์ :biggrin:

งง อารายว่ะ พี่หน้าแก่เร๊อะ ม่ะม่ะม่ะจริ๊งง

hbd แค่นี้
ขี้เกียจเขียน

ขอบคุณครับ

เมิงต่างหากที่ต้องเลี้ยงกรู...

เลี้ยงไปแล้วไง 1500 อ่ะ

หนุ่มๆมาอวยพรเยอะ ท่าทางเจ๊จะมีความสุขนะเนี่ย หุหุ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม