^0^ (2 มีนา) Hbd..เจ๊แนน 324 แห่งชาวสีม่วง ^0^

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ jhae
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มีฟามสุขมากมายนะคับน้า:smile:

วันเกิดไม่ยอมบอกจะได้ไปแฮปปี้เบร์ดเดย์ให้ที่โต๊ะ

มีความสุขมากๆ น้าคับเจ๊ ขอให้รวยๆๆๆ :biggrin:

HBD คับเจ๊แนน มีความสุขกับประตูหลังนะ..ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก..

ล้อเล่ง...โว่ย 5555

HBD คับเจ๊..เอ๊ย น้าแนน ขอให้มีความสุขมากๆนะก๊าบบบบบบ....:brick: :biggrin:

ขอให้มีแต่ความสุขความเจริญการงานก้าวหน้า

ขอให้มีความสุขมั๊กมากค่ะ

แหบปี่เบิดเดย์ทู๊เเนน.......มีความสุขนะคร๊าบ

แฮปๆ ปี้ๆ แอปปี้ นะพี่นะ ขอให้สมหวังทุกประการนะพี่

ให้พี่แนนมีความสุขเยอะ ๆ นะพี่

ให้ได้งานดี ๆ แฟนรักกันดี ๆ

ให้พี่น้องในนี้เลิกคิดว่าพี่แอบเป็นเกย์ซะที

ให้เป็นจริง ๆ ไปเลย

แฟนหล่อ ๆ สวย ๆ นะพี่ :smile:

สุขสันวัน คล้ายวันเกิดครับ พี่ ขอให้รวยๆ มีเยอะแล้วอย่าลืมน้องละ

อย่าไปกลัสรวย เฮงๆๆๆ

เฮ้อ ดึกแล้วเหงาใจ

มีความสุข มากๆ พี่ชาย

แข็ง ๆ แรง ๆ รวย ๆ ไอน้องรัก
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ขอขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกๆ คนจากใจนะครับ ผมมีความสุขมากที่ได้รู้จักเพื่อนๆ ที่ดีจากบ้านหลังนี้ ขอให้พรทุกพรที่อวยพรให้ผมนั้น เป็นพรอันศักดิ์สิทธิ์และพรนั้นกลับสู่พี่น้องทุกๆ คนครับ

แนน

ขอให้มีความสุขคับ

เอ๊า..อีแนนนนนน...เจือกมาเกิด ตามตรูดกรูอีก................ตามติดห่างกันวันเดียวเลยนะเมิง

แต่ก็ขอให้มีความสุขมาก ๆ รวย ๆ นะโว๊ย.................

ปล.เด๋ว 16 มี.ค.วันเกิดหนุ่มดอนอีกคน....

ขอขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกๆ คนจากใจนะครับ ผมมีความสุขมากที่ได้รู้จักเพื่อนๆ ที่ดีจากบ้านหลังนี้ ขอให้พรทุกพรที่อวยพรให้ผมนั้น เป็นพรอันศักดิ์สิทธิ์และพรนั้นกลับสู่พี่น้องทุกๆ คนครับ

แนน
โทดทีพี่แนนเพิ่งจะเข้ามาดูมีความสุขมากๆนะครับ เด๋วกลับไปต้องไปหวดตูดกันหน่อยแระ(รถนะพี่ไม่ใช่พี่กะผม):biggrin:
:biggrin:

อวยมั่ง ย้อนหลังไปหน่อย

ขอสุขภาพแข็งแรง Have ปี้ มีความสุขกับทุกๆอย่างนะครับ
แล้วก็ขอให้นมแหลมๆ น้อยลง จะได้โดนแซวน้อยๆ ลงด้วยคับ

อายุ วัณโณ สุขขัง.. พะ..ลัง.. สาธุ

อวยมั่ง ย้อนหลังไปหน่อย

ขอสุขภาพแข็งแรง Have ปี้ มีความสุขกับทุกๆอย่างนะครับ
แล้วก็ขอให้นมแหลมๆ น้อยลง จะได้โดนแซวน้อยๆ ลงด้วยคับ

อายุ วัณโณ สุขขัง.. พะ..ลัง.. สาธุ

ขอบคุณครับ หึหึ

โทดทีพี่แนนเพิ่งจะเข้ามาดูมีความสุขมากๆนะครับ เด๋วกลับไปต้องไปหวดตูดกันหน่อยแระ(รถนะพี่ไม่ใช่พี่กะผม):biggrin:
:biggrin:

เคร้... น่ากัวจิงๆเลิยเมิงเนี่ย 555 ว่าแต่ก็ขอบใจมากนะ

เอ๊า..อีแนนนนนน...เจือกมาเกิด ตามตรูดกรูอีก................ตามติดห่างกันวันเดียวเลยนะเมิง

แต่ก็ขอให้มีความสุขมาก ๆ รวย ๆ นะโว๊ย.................

ปล.เด๋ว 16 มี.ค.วันเกิดหนุ่มดอนอีกคน....

ฟรวยยยย เดือนนี้คนมีบุญเค้าเกิดกันโว้ย 555 จิงป่ะ​

ขอให้มีความสุขคับ

ของคุณครับผม

แข็ง ๆ แรง ๆ รวย ๆ ไอน้องรัก

ขอบคุณครับพี่ แล้วพี่จะเลี้ยงอะไรผม 555

มีความสุข มากๆ พี่ชาย

ขอบใจมากไอ้น้องรัก แล้วเมื่อไหร่จะไปกินกุ้งทะเลลึกกันอีกว่ะ
อย่าไปกลัสรวย เฮงๆๆๆ

เฮ้อ ดึกแล้วเหงาใจ

ขอบคุณมากครับพี่ ปล. ดึกๆ ว่างโทรมา มีที่เด็ด 555

สุขสันวัน คล้ายวันเกิดครับ พี่ ขอให้รวยๆ มีเยอะแล้วอย่าลืมน้องละ

ขอบคุณคร๊าบบบ 555

Hbd คับ....................
ขอบคุณมากครับ

ให้พี่แนนมีความสุขเยอะ ๆ นะพี่

ให้ได้งานดี ๆ แฟนรักกันดี ๆ

ให้พี่น้องในนี้เลิกคิดว่าพี่แอบเป็นเกย์ซะที

ให้เป็นจริง ๆ ไปเลย

แฟนหล่อ ๆ สวย ๆ นะพี่ :smile:

555 ไอ้นี่มันอวยพรหรือว่ามาแซวว่ะ แต่ยังไงพี่ก็ขอบคุณต้นมากนะ

แฮปๆ ปี้ๆ แอปปี้ นะพี่นะ ขอให้สมหวังทุกประการนะพี่

แหบปี่เบิดเดย์ทู๊เเนน.......มีความสุขนะคร๊าบ

ขอบคุณครับพ๋ม

ขอให้มีความสุขมั๊กมากค่ะ

ขอบคุณจ๊ะที่รัก 555

ขอให้มีแต่ความสุขความเจริญการงานก้าวหน้า

ขอบคุณครับบ ขอให้สมพรปากนะคร๊าบบบ

HBD คับเจ๊..เอ๊ย น้าแนน ขอให้มีความสุขมากๆนะก๊าบบบบบบ....:brick: :biggrin:

หึหึ แต่ก็ขอบคุณมาก

HBD คับเจ๊แนน มีความสุขกับประตูหลังนะ..ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก..

ล้อเล่ง...โว่ย 5555

แสรดดด ไอ้นี่หนิ แต่ก็ขอบใจเพื่อนมาก ปล. สปริงเมิงยังจะเอามั๊ยยยยยย

วันเกิดไม่ยอมบอกจะได้ไปแฮปปี้เบร์ดเดย์ให้ที่โต๊ะ

มีความสุขมากๆ น้าคับเจ๊ ขอให้รวยๆๆๆ :biggrin:

ขอบคุณมากมุ๊ย พี่ก็แค่ไปทานข้าวอยากดูมุ๊ยเล่นดนตรีให้ฟังเอง แต่ก็ขอบคุณมากครับที่ลดเปอร์เซ็นให้

มีฟามสุขมากมายนะคับน้า:smile:

ขอบคุณน้ามากๆ เลยครับ

เอ้า แฮปปี้เบิร์ดเดย์นะเจ๊ รูปเมิงนี่มันบ่งบอกเลยว่าใช่ 555+

แสรดดดดดด อีโจ๊ก กรูไม่ได้โม๊กเคกเหมือนแระกัน 555 แต่ก็ขอบใจเพื่อนมากๆนะ

สุขสันต์วันเกิดนะเจ๊ ร่ำรวยคับ

ขอบคุณมากๆ ครับ ว่าแต่ต้องมีเจ๊ทุกคนเลย แสรดดด

สวยๆรวยๆ สมเป็นเศรษฐินี่นะเจ๊ ฮิ้วๆๆๆ คืนนี้ ครัวกันเองไหม

ขอบใจมากไอน้องรัก ว่าแต่ร้านนี้มันน่าสนนะ 555

สุขสันวันเกิดค่ะ..เพื่อนกุรักมึงว่ะ แอ๊ๆๆๆ

ขอบคุณมากนะ หึหึ

Hbd คับเจ๊...

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ครับพี่

ขอบใจมากนะเอ ว่าแต่เมื่อไหร่เราจะไปเมากันอีกว่ะ 555

มีความสุขมากๆครับพี่ งานอ่ะ ถ้าเหนื่อย นักก็พักบ้างนะ ดูแลสุขภาพด้วย

ขอบใจมากไอ้น้องรัก เราก็เหมือนกัน ทำงานอ่ะพักบ้าง เด่วจะรวยเกินหน้าเกินตานะ 555

มีความสุข ร่ำรวยเงินทอง นะเพื่อน

ขอบใจมากๆ เลยเพื่อน ว่าแต่หน้าตาเมิงเป็นไงว่ะ กรูจำไม่ได้แล้ว 55555

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดค่ะน้าแนน

ขอบคุณมาครับสาวสวย
สวัสดีวันเกิดนะอีแนนซี่

ชีวิตอ่ะ อย่าไปซีเรียจกะมันมากนัก เดี๋ยวโรคประสาทจะถามหา(เหมือนกรู555)

555 ขอบคุณมากครับพี่ ว่าแต่ ยีราฟมันงงลูกน้าหรือลูกน้าจะกินยีราฟกันแน่ 555

เอ้า วันเกิดอีกแล้ว.. หาเวลาไปโกรกผม กลบหัวหงอกด้วยนะ..ไม่เจอนานป่านนี้หมดหัวแล้วมั้ง

แฮปปี้เบิ๊ดเดน์เว๊ย 5555

ขอบใจมากเพื่อน ว่าแต่กรูทำสีผมแระ 555
HBD มีความสุขมากมายก่ายกองนะคับแนน..

ขอบคุณมากเลยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม