• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถ้ากลัวเมีย แนะนำให้ใช้โลโก้นี้ที่ลายเซ็น

เทพแบบไหนต้องอธิบายด้วย555

attachment.php

แถม...............

กลัวทำไม...................?

กลัวเมียไม๊

ไปไหนต้องขอวีซ่าป่าว

กลัวธรรมดา กลัวขั้นหงอ

จะได้แบ่งโซนถูกครับ

ใน 71 มีหลายเวอร์ชั่น 5 5 5
หุหุ...ดีนะที่เราไม่กัว............

กลัวเมียไม๊

ไปไหนต้องขอวีซ่าป่าว

กลัวธรรมดา กลัวขั้นหงอ

จะได้แบ่งโซนถูกครับ

ใน 71 มีหลายเวอร์ชั่น 5 5 5

เทพแบบไหนต้องอธิบายด้วย555

กล้าอำ ชาวบ้านเค้านะ:rolleyes:

อยู่ใน ซอยสุขุมวิท66/1 ครับ รถสีเขียวก้านมะลิ

รับทราบครับ

แต่เค้าก็รักเมียเค้านะ เอาข้าวเกรียบจากงานมีตติ้ง ไปฝากเมีย

หวัดดีคับ

ผมโก๋ราชรีคับ

มีใครว่างโทรมาชวนกินเหล้าหน่อย เร็ว....กรูว่าง

ที่สำคัญเมียจิตอ่อนหรือจิตแข็ง55555+

พี่ครับ กรณีเมียผมเนี่ย ครบมาประมาณ3ปีกว่า ทุวันนี้ผมยังไม่เคยเห็นแมร่งไอซักแอะเดียวเลยอ่ะ อย่างนี้เค้าเรียกว่าจิตอ่อนหรือจิตรแข็งอ่ะครับ

หวัดดีครับ ฝนตกแต่เช้าเลย

ทางนู๋ หนาวกันป่าวครับ...................

เอาเว้ยๆๆๆ วันนี้วันดี

แฮปปี้เบริ์ดเดย์นะพี่โต้ กะ นู๋แจะ :biggrin::biggrin:

มีความสุขมากๆนะคร้าบบ รวยๆๆๆ เอาเงินมาแบ่งกันใช้มั้ง เอิ้กๆ:wink:

เกิดวันเดียวกันเลยยย ขี้เอาเหมือนกันด้วยป่ะเนี้ย 555+:biggrin:
(อ่ะ่ล่อเล่งอ๊าาา)

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,777
อยู่สมุย...พรุ่งนี้ไปเชียงใหม่

เอาไงดีพี่หัง ว่ามา

พี่คร้าบบบบบ ใคร มี ท่อนบน 2jโบ ขายมั่ง ครับ
อยากได้ ด่วน จ้า!!!

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม