• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พรุ้งนี้แล้ว ไปไงกันหว่า เจอกันที่ไหนคับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,725
พรุ่งนี้ยังไม่รู้จะเจอกันท่ไหน หลายทิศหลายทางเหลือเกิน
ใครที่จะไป โทหาผมตอนบ่ายๆละกัน จะได้นัดเจอกันอีกที

พรุ่งนี้ยังไม่รู้จะเจอกันท่ไหน หลายทิศหลายทางเหลือเกิน
ใครที่จะไป โทหาผมตอนบ่ายๆละกัน จะได้นัดเจอกันอีกที

oio oio oio oio oio

เออยังไงกันวะเนี่ย

จัสโก้สุขุมวิท 71 มั๊ยคับ [ใกล้บ้านไอบิ๊ก]:biggrin:

พรุ่งนี้ขอความร่วมมือใส่เสื้อชมรมสีดำหรือสีขาวด้วยนะครับ (ถ้ามี)
<!-- / message --><!-- sig -->

พรุ่งนี้ขอความร่วมมือใส่เสื้อชมรมสีดำหรือสีขาวด้วยนะครับ (ถ้ามี)
<!-- / message --><!-- sig --]

ok คับป๋า แต่ของผมรู้สึกจะฟิตกว่าเดิมอีกนะ

^^

ไปกันเยอะๆๆนะครับ 71

ไอบิ๊กจัดเบอร์แจ๊ซมาซะดีๆ อิ อิ

งาน5ปีรูป CEF 71จากกล้องมือถือนิดหน่อยคับ

ไฟล์แนบ

176.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
    188 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
    148.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
    188.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 76
    182.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
    159.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
มีต่อนิดหน่อย

ไฟล์แนบ

148.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66
    147.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 64
    145 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66
    147 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
    164.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
    151.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 328
อูยยยยยยย...

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,740

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม