++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

..........BEFOR..........

ไฟล์แนบ

93.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 122

..........AFTER..........

ไฟล์แนบ

100.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 123
รถกะหลั่ว นี่หว่า..

สีแดง
คนที่นิยมรถยนต์สีนี้ เป็นคนที่กล้าได้กล้าเสีย ใจร้อน โผงผาง ชอบการพนัน ชอบผจญภัย ไม่นิยมพูดพร่ำทำเพลง ลงมือเองจะง่ายกว่า จนดูเหมือนเป็นคนที่มีความเชื่อมั่น ในตัวเองเอามาก ๆ ถ้าต้องเจอกับอุปสรรค ไม่มีซะหรอกที่จะถอยทัพกลับน่ะ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง ถ้ามันจะสามารถยกระดับชีวิตได้ด้วยล่ะก็ ลุย... คำเดียว

มันมีตรงกะเพ่เสือ มั้งม่ะเนี้ย:biggrin:
555555

• กระทู้ ผู้เขียน
อะ เอาไปใส่ตรงลายเซ็น..

ไฟล์แนบ

30.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 142
สีรถเมิงแห้งสนิทยังเนี้ยไอแพะ สียังไม่ทันแห้งเสือกไปเอามาขับ 555555555 รถสวยครับสวย ได้สีแรงๆๆมาเพิ่มในกลุ่มอีกคันแระ รอรถสีแหลืองอยู่ใครจะทำมั่งคร้าบบบบบบ

สีมันเงาเกินไป

หรือว่า พ่น เยิ้มอะพี่

ดูมันเยิ้ม ๆ ไงนะ

55555

ล้อเล่นรถสวยมากครับ

สวยคอดว่ะพี่เสือ

ทะไมทำแดงแปรด

มะเห็นมีคนทำขาวแปรดบ้างเลย

เห็นทำแต่ขาวจั๊ว 5 5 55

ว่าแต่หมดไปกี่ตังละเนี้ย

..........AFTER..........

อื้อหืม....มม สีมันแรด บาดตา คุ้มค่าการรอคอย..
รอบนี้ขับดีๆถนอมๆ อย่าเพิ่งรีบไปปีนเกาะ ปั๊มน้ำมัน รึลงคูเกาะกลางที่ไหนซะล่ะพ่อคุณ ขอชมแดง งามๆแบบนี้นานๆนะ 555

อื้อหืม....มม สีมันแรด บาดตา คุ้มค่าการรอคอย..
รอบนี้ขับดีๆถนอมๆ อย่าเพิ่งรีบไปปีนเกาะ ปั๊มน้ำมัน รึลงคูเกาะกลางที่ไหนซะล่ะพ่อคุณ ขอชมแดง งามๆแบบนี้นานๆนะ 555

สวยกว่ารถพี่อีก

สีรถเมิงแห้งสนิทยังเนี้ยไอแพะ สียังไม่ทันแห้งเสือกไปเอามาขับ 555555555 รถสวยครับสวย ได้สีแรงๆๆมาเพิ่มในกลุ่มอีกคันแระ รอรถสีแหลืองอยู่ใครจะทำมั่งคร้าบบบบบบ
ไม่เข้าใจทำไมพี่โต้ถึงเรียกร้องสีนี้ เอ้าใครจะทำสีขี้เอาใจพี่โต้แกหน่อยเดะ แกชอบ (ล้อเล่นคร๊าบพี่)5555

ไม่เข้าใจทำไมพี่โต้ถึงเรียกร้องสีนี้ เอ้าใครจะทำสีขี้เอาใจพี่โต้แกหน่อยเดะ แกชอบ (ล้อเล่นคร๊าบพี่)5555

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก......ๆๆๆๆ

ขะ ขะ ขะ ขรี้....

สาดๆๆเมิงนี้ตัวจั่วเลยนะไอนักเลงมักกะสัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม