++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ที่ไหนมีน้ำมนต์ขลังๆมั่ง แนะนำทีเว้ย ไอปีศาจแดงแม่งพยศ
กร๊ากกกกกกกก "ทำเรื่อยๆ เหนื่อยก็ต้องทำ"

ไฟล์แนบ

30.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 142

Big อยากได้แบบมีทะเบียนซักกระบอกอะ

Big อยากได้แบบมีทะเบียนซักกระบอกอะ
:eeek: ..น้าเบียร์หาของแว๊ววววววววววว...........!!!
ตัวครายตัวมานเว่ยยยยยยยยยยยย.............:go: :go: :biggrin:

ที่ไหนมีน้ำมนต์ขลังๆมั่ง แนะนำทีเว้ย ไอปีศาจแดงแม่งพยศ
กร๊ากกกกกกกก "ทำเรื่อยๆ เหนื่อยก็ต้องทำ"
เด๋วให้พระเครื่อง แต่อย่า......ในรถนะ

อดเห็นรถพี่เสือตัวจริงเลยยยอ่ะ...แต่ที่อู่พี่ตั๊ม มีแต่
คนบอกว่าสวยยยย :biggrin:

ป.ล. มอไซด์อ่ะพี่ จอดทิ้งไว้เป็นซากที่อู่ เด๋วเอาไปขายซ่ะเลย

วันนี้ รถพี่เสือตายค๊าบบบ..ตายอยู่ตรีนสะพานคลองตัน เห็นสีสวยมาแต่ไกล แต่ขับไปไหนไม่ได้ 555555

ยังงี้เค้าเรียกว่า งานเข้าแว้ววววววววว 555555555 ก๊ากกกกกกกกกก
วันนี้ รถพี่เสือตายค๊าบบบ..ตายอยู่ตรีนสะพานคลองตัน เห็นสีสวยมาแต่ไกล แต่ขับไปไหนไม่ได้ 555555

ยังงี้เค้าเรียกว่า งานเข้าแว้ววววววววว 555555555 ก๊ากกกกกกกกกก

เดือนที่แล้วผมบ่นว่ารถมีเสียงแกร๊กๆตอนเดินเบา มาคุยทับว่าของเค้าไม่มี วางมาดี..
โถ.....พ่อคุณ 55555

มันพลาดแล้วเก้น ซ้ำมันๆๆๆๆ 55555555
เดือนที่แล้วผมบ่นว่ารถมีเสียงแกร๊กๆตอนเดินเบา มาคุยทับว่าของเค้าไม่มี วางมาดี..
โถ.....พ่อคุณ 55555

• กระทู้ ผู้เขียน
อายเค้ามั๊ยเนี่ย พี่เสือ
เค้าเรียกแพะรับบาปของแท้...
กร๊ากกกกกกกกก

อย่างว่าวแหละ ไอแพะขี่ควาย ควายก้อตาย....555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม