++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,381
สติ๊กเกอร์
CEF-71
ใครที่ยังไม่มี ที่ทวงไถ่กัน มาแล้วนะ ชุดละ 200
เป็นสติ๊กเกอร์ 3M แจ่มๆ...ตรงรุ่น

<!-- / message --><!-- attachments -->

<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูป</LEGEND]
attachment.php

</FIELDSET>

<fieldset class="fieldset"><legend>รูป</legend]
attachment.php

มาแล้วจร้าติ๊กเกอร์ร้อนๆ จร้า
</fieldset][/quote]

555+ แบบว่า...เปรี้ยว :smile:

จนจริงๆๆกูช่วงนี้งดออกงานสังสรรค์ชั่วคราวนะครับพี่น้อง555

น้าโต้คับ รบกวนฝากกระจกไว้นานแล้ว
จันทร์ที่11 ส.ค. จะแวะไปหานะคับ แนะนำร้านใส่แถวบ้านให้ด้วยล่ะ
ระหว่างรอใส่ก็นั่งอยู่เป็นเพื่อนจิบเบียร์เย็นๆรอด้วยกันนะ

ก๊อป แก๊ป.ๆ

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] ......up......
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

ยู๊ฮู......

จะไปแกล้งพี่โจ้ทำไม แกจะขายรถ

อัพกระทู้ในวันทูคาร์ไม่ได้อ่ะพี่ หมดสนุกเลย..
ปล.ขอโช๊คได้ไม๊

เมิงเอาโช้ค

งั้นผมขอรถนะพี่....ส่วนโช้คให้ไอ้เก้นไป...:sweet_kiss:

แบ่งสมบัติ กันเหรอ

ผมขอซื้อ รีโมท ปรับบูทต่อนะพี่

• #1,395
อาทิตย์นี้ไม่มีไรใช่มั๊ย หรือจะที่บ้าน ว่ามา

มานมีด่านมั้ยพี่ ไปตอนนั้นเจอด่าน แม่งค้นทั้งคัน

อาทิตย์นี้ไม่มีไรใช่มั๊ย หรือจะที่บ้าน ว่ามา
บิ๊ก เมื่อหัวค่ำ....ไปนั่งกินที่ร้าน ต้องแวะ มา
มีน้องผู้ ญ คนนึงมาทักว่าพี่รู้จัก บิ๊ก มัย งงแปปนึง
ก็บอกว่ารู้จัก....น้องเค้าบอกว่าชื่อแนน นะท่าจำไม่ผิด

บิ๊ก เมื่อหัวค่ำ....ไปนั่งกินที่ร้าน ต้องแวะ มา
มีน้องผู้ ญ คนนึงมาทักว่าพี่รู้จัก บิ๊ก มัย งงแปปนึง
ก็บอกว่ารู้จัก....น้องเค้าบอกว่าชื่อแนน นะท่าจำไม่ผิด

LOGO CEF-71 มีมนต์ขลังไม่เสื่อมคลาย

• #1,400
น้องเค้าโทบอกกูละ อย่าดื้อล่ะมึง เดี๋ยวน้องหมิว
จะรู้ถึงหูเมียมึง ฉะนั้น ส่งสวิทประตูคนขับฝั่งขวามาซะ
อีกอย่าง น้องเค้าชื่อน้องเมย์...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม