++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รูปดูไม่ได้ว่ะ อะ เอาเป็นว่า สติ๊กเกอร์ CEF-71
ใครที่ยังไม่มี ที่ทวงไถ่กัน มาแล้วนะ ชุดละ 200
เป็นสติ๊กเกอร์ 3M แจ่มๆ...ตรงรุ่น

ตรงรุ่นตรงไหน....งง???:verwirrt:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,342
วันนี้ หลังซีค่อน ร้าน THE GRAPE
19.30 น. เป็นต้นไป เชิญนะคับทุกคน

เอาด้วยรออยู่เลย

ไฟล์แนบ

20 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70
ตรงรุ่นตรงไหน....งง???:verwirrt:

เอ้า แค่นี้ทำเข้าใจยาก

ก็ของก็อปปี้จากของแท้ เค้าก็เรียกตรงรุ่นแล้วไง 55555555

ไม่เชื่อไปดูจิ เห็นแว่บๆ 55555

ในที่สุดแพะ PIMP ก็กลับมาสู่อ้อมกอดอันเลวร้ายของ71อีกครั้ง5555555555
ปล.ชอบห้องเครื่องเมิงวะสวยดีแหล่มๆๆๆ

เสือ ถ้ามีเวลามาฝั่งพี่บ้างนะ มาให้ปลอบใจบ้าง...

• #1,349
ขอต้อนรับการกลับมาของ พี่แพะ
ว่าที่ ประธาน 71 ฮิ้ววววว

• #1,350
สติ๊กเกอร์
CEF-71
ใครที่ยังไม่มี ที่ทวงไถ่กัน มาแล้วนะ ชุดละ 200
เป็นสติ๊กเกอร์ 3M แจ่มๆ...ตรงรุ่น

ไฟล์แนบ

80.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 383
แสดงว่าพี่เค้าปีกหักถึงกลับมาใช่มั๊ยคะ

(นกคะอย่าคิดมาก)

น้องนกหายไปนานเลยนะ หายไปพร้อมๆๆกับพี่แพะแล้วก็กลับมาพร้อมๆๆกันเอ๊ะมันงัย55555

• #1,356
แสดงว่าพี่เค้าปีกหักถึงกลับมาใช่มั๊ยคะ

(นกคะอย่าคิดมาก)
อูยยยยย มาถึงก็เปิดม่านเลย
น้องนกหายไปนานเลยนะ หายไปพร้อมๆๆกับพี่แพะแล้วก็กลับมาพร้อมๆๆกันเอ๊ะมันงัย55555
มั่วแล้ว พี่โต้ นกไหน 555

back ดีค่ะ อิอิ..

นกใหนคะ นี่แก้มค่ะแหมหายไปแป๊ปทำเป็นลืม 555
พักนี้พี่โต้เค้าซอยบ่อย หลงๆลืมๆ อย่าถือเค้าเลย
(ซอยผม อย่าคิดมาก)

หน้าม้าที่ไอ้แพะจ้างมาแหงเลย..น้องแก้มเนี่ย

:biggrin: Happy Birthday :biggrin: คับพี่บิ๊ก

• #1,359
อ่ะรู้ทัน...อิอิ:smile:

ว่าแต่.....ไปมั้ยล่ะ 555+:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม