++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,183
อาทิตย์นี้ เอางัยคับ 71 พร้อมกันมั๊ย
จะศุกร์หรือจะเสาร์ ว่ามา พร้อมกันมั๊ย..

ฝากอีกเรื่อง ใครที่ยังไม่ได้สติ๊กเกอร์
CEF-71 แล้วต้องการ ลงชื่อ+เบอร์โทไว้
เดี๋ยวจะลงรูปให้ดู....
อัฟ.............

ผมเอาครับสติ๊กเกอร์อะครับ 3m นะ

• #1,185
อันตัวข้า อยู่ครยก นั้นชื่อแพะ
โดนรังแก เพื่อนล้อ ช้ำสุดแสน
เข้าเมืองใหญ่ ชื่อเสือ มาใส่แทน
ดูแล้วแสน ยิ่งใหญ่ อลังการ
(โพสจนกว่าแม่งจะรับโทสับอะ เออ)

ใครเอารูปเกย์โอมาลงเต็มหน้า ตาลาย

ในท้องทุ่งท้องนามีให้เห็น
ตัวเป็นๆมากมายปูเรียกพี่
แม้แต่ในท้องทะเลก้อยังมี
มีทุกที่มีให้เห็น เป็น ควายเอย...

ปล.เพื่งกลับมาจากใต้ เห็นควายเลยร่ายกลอน
ควายบ้านมึงอยู่ในทะเลเหรอ ไอ่เควี่ย

• #1,188
ในท้องทุ่งท้องนามีให้เห็น
ตัวเป็นๆมากมายปูเรียกพี่
แม้แต่ในท้องทะเลก้อยังมี
มีทุกที่มีให้เห็น เป็น ควายเอย...

ปล.เพื่งกลับมาจากใต้ เห็นควายเลยร่ายกลอน

ควายบ้านมึงอยู่ในทะเลเหรอ ไอ่เควี่ย
555 สัดทิด มีแขวะ...

สบายดีนะคับพี่น้อง 71 ทั้งหลาย อิอิ

โอปอ 545 หวังว่าคงได้เกิดสมใจอยากนะ

ไฟล์แนบ

• gay-o copy.jpg
    gay-o copy.jpg
    90.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 341
แอบดู พฤติกรรมแปลกๆๆ

เออ..ตลกกันมากเลยเน๊อะ ที่เอากูมาเล่นเป็นตัวตลกแบบไม่เลิกกันเลย
ต่อไปนี้คงอยู่ร่วมบ้าน Cef-71 ไม่ได้แล้วแหละ
ที่ผ่านมากูว่ากูซื้อใจมามากพอแระ แต่ผลตอบแทนที่ได้รับมันกลับกลายเป็นตัวตลกของพวกมึง กูเป็นคนทำงาน มีเรื่องอื่นที่ตัองคิดมากกว่าจะเอาเวลามาคอยวิจารณ์คนนั้นคนนี้ ซึ่งโดยรวมแล้วก็คือวิจารณ์กันเองในกลุ่ม มันสนุกกันมากเลยใช่มั๊ย กูว่ากูโพสมารอบนึงแล้วนะ
ยิ่งอ่านก็ยิ่งท้อใจตอนมันยังไม่เข้า71เราก็ไปง้อมันมาพอมันเข้ามาก็เล่นมันเหมือนหมูเหมือนหมาพอมันมีเงินทำรถมันก็กลายเป็น.......ซะงั้นพูดกันสะเหมือนว่ามันเป็นอยู่คนเดียวเล่นกันจนลืมตัวเองว่าเราก็เคยเป็นรวมทั้งตัวกูเองด้วยทุกวันนี้เวลาเจอหน้ากูก็อย่าเรียกกูว่าประธานเลยเพราะกูไม่สามารถควบคุมอะไรใด้อีกแล้วมันแค่หัวโขนเค้าว่าไอ้เสือเป็นแมงดาไอ้เสือมันอยู่71กูเป็นประธาน71ก็ไม่ต่างอะไรกับประธานแมงดานั้นหละเรียกกูไอ้หรือไอ้เหี้ยก็ใด้กูยังรู้สึกดีกว่าคำว่าประธานอีกเลยขอร้องว่าเจอกันก็อย่าเรียกประธานเลยแล้วกันถือว่านี่เป็นการขอร้องเป็นครั้งสุดท้ายในนามประธาน71ก็แล้วกัน

ยิ่งอ่านก็ยิ่งท้อใจตอนมันยังไม่เข้า71เราก็ไปง้อมันมาพอมันเข้ามาก็เล่นมันเหมือนหมูเหมือนหมาพอมันมีเงินทำรถมันก็กลายเป็น.......ซะงั้นพูดกันสะเหมือนว่ามันเป็นอยู่คนเดียวเล่นกันจนลืมตัวเองว่าเราก็เคยเป็นรวมทั้งตัวกูเองด้วยทุกวันนี้เวลาเจอหน้ากูก็อย่าเรียกกูว่าประธานเลยเพราะกูไม่สามารถควบคุมอะไรใด้อีกแล้วมันแค่หัวโขนเค้าว่าไอ้เสือเป็นแมงดาไอ้เสือมันอยู่71กูเป็นประธาน71ก็ไม่ต่างอะไรกับประธานแมงดานั้นหละเรียกกูไอ้หรือไอ้เหี้ยก็ใด้กูยังรู้สึกดีกว่าคำว่าประธานอีกเลยขอร้องว่าเจอกันก็อย่าเรียกประธานเลยแล้วกันถือว่านี่เป็นการขอร้องเป็นครั้งสุดท้ายในนามประธาน71ก็แล้วกัน
อ่านแล้ว นับถือ น้ำใจ นับถือความคิด ความรุ้สึก พี่ปุ้ม ครับ
นับถือ ๆ

กรายเรียนท่านประะธานที่เคารพ
กระผม สมาชิกรากหญ้าผู้ทรงเกียรติ นัมเบอร์283 พรรคฟ้าดิน เขตลาดพร้าว
ปัญหา มันก็แค่เรื่อง ด่ากันเกินขอบเขตไปเท่านั้น ไม่น่ามีปัญหาอันใด ใครจะเข้าหรือออก เป็นเรื่องธรรมชาติ ฟ้าลิขิต อย่าเอามาเป็นประเด็นให้ปวดหัวขี้แตก หรืออาหารไม่ย่อย
จึงเรียนมาเพื่อทราบ
เสี่ยโจ้ 283 ชาวรากหญ้า พรรคฟ้าดิน
ปล.ประธานเขามีไว้แก้ปัญหาเน้อ บักปุ้ม555:byebye:

555 สัดทิด มีแขวะ...

อ้าว อย่าเอากรูไปเกี่ยวเดะ..5555

สบายดีนะคับพี่น้อง 71 ทั้งหลาย อิอิ

ทอนาโดเข้าพี่...

โอปอ 545 หวังว่าคงได้เกิดสมใจอยากนะ

เจ็ททททท..5555

อืมมมมม....ลึกซึ้ง กินใจ..:wink: :biggrin: :brick:

เรารู้ว่าช่วงนี้ปุ้มนอนน้อย...
พักผ่อนมากๆให้สมองโปร่งๆ เรื่องราวมันไม่มีอะไรแล้ว..
มาซีเรียสช้าไปอาทิตย์นึงนะเนี่ย 55555

เรารู้ว่าช่วงนี้ปุ้มนอนน้อย...
พักผ่อนมากๆให้สมองโปร่งๆ เรื่องราวมันไม่มีอะไรแล้ว..
มาซีเรียสช้าไปอาทิตย์นึงนะเนี่ย 55555
เขาเครียร์กันแล้วนี่ ท่าน........ปุ้ม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม