++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,163
อันตัวเรา สุดแสน ประเสริฐนัก
มีคนรัก มากมาย แสนหรรษา
แต่เพื่อนๆ ชอบว่า ว่าแมงดา
เป็นเพราะว่า อิจฉา เราหรือไร
มีเงินทอง ให้ใช้ ไม่ขัดสน
ไม่มีจน ชาตินี้ แสนจะเหลือ
คนนู้นมาก คนนี้นิด คอยจุนเจือ
กูคือ.... แห่ง71 บ้านเซฟไทย
(แต่งให้ตัวกูเอง...).....บิ๊ก 71..

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] จริงๆแล้วเราอยู่กลุ่มเดียวกันน่าจะรักสามัคคีกันเวลาคนอื่นเข้ามาดูเค้าจะคิดยังไงโตๆกันแล้ว คิดกันเอาเองคับ
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] จริงๆแล้วเราอยู่กลุ่มเดียวกันน่าจะรักสามัคคีกันเวลาคนอื่นเข้ามาดูเค้าจะคิดยังไงโตๆกันแล้ว คิดกันเอาเองคับ [/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

ประสบการณ์นี้หนูก็เคยเจอแบบพี่เค้าค่ะ ตัวหนูเองทำยังไงเหรอคะ.... หนูก็ต้องเดินออกจากห้องค่ะ..

เชื่อเถอะว่าเหตุการณ์นี้มีหลายๆคนที่เฝ้าดูอยู่ คาดหวังว่ามันจะเกิดขึ้นมาตลอด..
จากสิ่งที่พวกเราเป็นกันอยู่ คนภายนอกที่ไม่ได้มาสุงสิงกับเราจริงๆ จะคิดว่า
มันหมิ่นเหม่ เปราะบางและง่ายต่อการที่จะแตกหัก
อย่างที่รู้ๆกันแหละ
ว่า ต่อให้เราเฮี่ยใส่กันแค่ไหน หยาบใส่กันแค่ไหน
เราก็ไม่เคยทิ้งใครไว้ข้างหลัง...ชอบคุณน้องLittle Angle ที่เข้าใจความรู้สึกพี่เสือนะครับ
แต่เชื่อเถอะ มันไม่ได้เลวร้ายอย่างที่น้องคิด และหลายๆคนอยากให้เป็นแล้วก็สะใจอยู่หรอกครับ

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] จริงๆแล้วเราอยู่กลุ่มเดียวกันน่าจะรักสามัคคีกันเวลาคนอื่นเข้ามาดูเค้าจะคิดยังไงโตๆกันแล้ว คิดกันเอาเองคับ

[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

อืมมมมม.......... :wink: :biggrin:

ด้เจรจากับนายเสือแล้ว ไม่รู้มันเข้าใจหรือเปล่า555
ขอให้ทุกคนไม่เขียนในสิ่งที่เพื่อนไม่ชอบให้เขียน โตแล้วหวังว่าคงเข้าใจ
เสืออนุญาตให้เรียกแพะได้ แต่ขอว่า อย่าเขียน...............อีก ไอ่สาด
555

ด้เจรจากับนายเสือแล้ว ไม่รู้มันเข้าใจหรือเปล่า555
ขอให้ทุกคนไม่เขียนในสิ่งที่เพื่อนไม่ชอบให้เขียน โตแล้วหวังว่าคงเข้าใจ
เสืออนุญาตให้เรียกแพะได้ แต่ขอว่า อย่าเขียน...............อีก ไอ่สาด
555

เอ้างั้นผมเริ่มก่อนเลยแระกัน แพะ แพะ แพะ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เมิงอนุญาติแล้วนะไอแสรดดดดด55555555555

ชิ....อย่าเรียก เค้าบ้างได้ไหมหล่ะ 5555

เอ้า......งั้นหายโกรธเพื่อนฝูง
แล้วมาชนแก้ว......กันวันไหนว่าไป

รักกันครับพี่น้องครับ.................
ทุกอย่างแก้ไขได้5555555555

ชิ....อย่าเรียก เค้าบ้างได้ไหมหล่ะ 5555

.............................................................................................................................................
attachment.php

............
.........
.............................

.............
...................
.........

.....................
.........
..............................

...........
..............
.
.
.

ไอคำว่า...ชิ...ของเมิงนี่ขายมั้ย กรูจะได้ลงทุนเก็บตังขอซื้อต่อจากเมิง เมิงจะได้เลิกใช้ซะที

.............................................................................................................................................

.........
.............................

.............
...................
.........

.........
..............................

...........
..............
.
.
.
จิงดิ...!!!:sexy_girl:

:wink: :biggrin: :brick:

[/size][/size]

ไอคำว่า...ชิ...ของเมิงนี่ขายมั้ย กรูจะได้ลงทุนเก็บตังขอซื้อต่อจากเมิง เมิงจะได้เลิกใช้ซะที

แร๊ดดแรด!!!

ปล.สงสัยอยาก ฮีทอีกคนใช่มะ โจ๊กโว่ย...

อันตัวเรา สุดแสน ประเสริฐนัก
มีคนรัก มากมาย แสนหรรษา
แต่เพื่อนๆ ชอบว่า ว่าแมงดา
เป็นเพราะว่า อิจฉา เราหรือไร
มีเงินทอง ให้ใช้ ไม่ขัดสน
ไม่มีจน ชาตินี้ แสนจะเหลือ
คนนู้นมาก คนนี้นิด คอยจุนเจือ
กูคือ.... แห่ง71 บ้านเซฟไทย
(แต่งให้ตัวกูเอง...).....บิ๊ก 71..

ในท้องทุ่งท้องนามีให้เห็น
ตัวเป็นๆมากมายปูเรียกพี่
แม้แต่ในท้องทะเลก้อยังมี
มีทุกที่มีให้เห็น เป็น ควายเอย...

ปล.เพื่งกลับมาจากใต้ เห็นควายเลยร่ายกลอน

[/size][/size]

เหลือเจรงๆ นะพ่อคู้นนนน :dribble: :dribble:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม