++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โต้ ยสตน .....

เพิ่งถึงบ้าน ตอน5ทุ่ม โทษทีผิดนัด555 โทรศัพย์อยู่ในรถ

ฆฬวย มากคับสาดดดดดดด

ไม่โทรศัพท์ในรถ ก็นอนหลับ มี2อย่าง

อื่อ ไม่เกินนี้....

แม่งมันยังมีอยู่อีกเหรอเนี่ย แก๊งเนี่ย

สุดๆอ่ะพี่... 55

เอ่อ อีกเรื่อง ฝากถึงน้าก้อง มีคนฝากบอกว่าเดี๋ยวนี้อ่อนแอถึงขนาดรับโทสับไม่ได้เลยเหรอ....กดทิ้งตลอด 555

เอ่อ อีกเรื่อง ฝากถึงน้าก้อง มีคนฝากบอกว่าเดี๋ยวนี้อ่อนแอถึงขนาดรับโทสับไม่ได้เลยเหรอ....กดทิ้งตลอด 555

ไม่ได้กดทิ้ง

ก็เหมือนเอ็งอะแหละ ถ้าไม่หลับก็อยู่ในรถ

ขอโทษน้าโต้ด้วยที่ไม่ได้โทรกลับ

ขอให้ทุกท่านมีความสุขในการกินสุกี้

ช่วงนี้งานแม่งเหมือนงูเหลือม:coolly-0027:

ประกาศ MEETING MOTOR EXPO 2012 ที่ CHALLENGER HALL เมืองทองธานี
เราจะพบกันในวันศุกร์ที่ 7 ธันวาคม 2555 ตั้งแต่เที่ยงวันเป็นต้นไปครับ
โดยเราจะไปจอดรอกันก่อนที่ ลานจอด P9 บริเวณ LAKESIDE ( ในแผนที่อยู่ซ้ายล่าง )
งานนี้ที่จอดมีน้อยนะครับราว ๆ 50-60 คันเท่านั้นเอง
และเหมือนเดิมครับ มีบัตรแจกฟรีเข้างานเช่นเคย ( เด๋วจะประสานมาให้ )

งานนี้ขอนะครับ ห้ามแซ๊ด ห้ามเบิร์น ห้ามเบิ้ลเสียงดังในบริเวณงานโดนเด็ดขาด
งานนี้เป็นหน้าเป็นตา เป็นชื่อเสียงของชมรมนะครับ
ใครรู้ตัวปฎิบัติตามกฎดังกล่าว ไม่ได้ ไม่ต้องมาครับ

ขอบคุณครับ

attachment.php

ไม่มีเบิ้นไม่มีแซ่ดด แต่ ........

ใคร ในกลุ่มนี้

จะมีงานมงคลครับ ผมลืมล่ะ เมื่อไหร่หว่า โทรมาย้ำๆ ปล่อยๆ ด้วยนะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #9,796
เจ้ากอล์ฟคับ.....

สงสารพี่โต้ ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม