++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เออพี่ๆครับ สนใจสมัครสมาชิกต้องทำไงอ่าคับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #9,743
บางแสนแค่นี้ ขับแป๊ปเดียว จัดไปเด้:coolly-0028:

(รอไรอ่ะ)

พิกัดไม่ได้อยู่บางแสนคับ รู้ชื่อ รู้หน้า รู้รถ รู้ที่อยู่ละคับ
ขอบคุณทีมงานนินจาคับ ปุ้งปั้ง

พิกัดไม่ได้อยู่บางแสนคับ รู้ชื่อ รู้หน้า รู้รถ รู้ที่อยู่ละคับ
ขอบคุณทีมงานนินจาคับ ปุ้งปั้ง

ไปมั๊ย..............
ด่าผมๆไม่โกรธ
แต่มาลามปามด่าพี่เป็ดของผม ผมทนไม่ได้

ป.ล.บอกกันล่วงหน้านะ จะได้ไปเปลี่ยนแอร์โฟล์ก่อน

ข้าวหลาม 1 บอกกก ฮ๊าฟฟฟ :coolly-0039:

เด๋วเอาลูกน้อง พี่กุไปด้วย ... คอยระวังหลังให้ เผื่อข้าวหลามไม่อร่อยยย ...

ใจ เย็น เย็น กัน หน่อย คับ :coolly-0035:

ปล.แก้คำผิดให้แล้วนะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:
ฝากไปตัดของที่ กาแล็กซี่ ด้วยนะครับ
ได้ข่าวตู้เปิดแล้วครับ

อืม...ทำให้นึกถึงอาจานสอนผมขับดริฟเลย ติดบูสแล้วให้ดึงเบรคมือ....อืม....

สนุกกว่า "แรงเงา" อีกอะ

บอกตรงๆบ้านนี้ ถ้าไม่....... อยู่ไม่ได้

มีไร รึ พี่ ..................ออิอิ ยังไงก้เย็นๆๆกันนะครับ..ถ้าไม่ไหวเรียกผมด้วยนะ ..

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #9,760
http://www.youtube.com/watch?v=f8WRnEqZB50

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม