++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ร้านไม่มีเลยอะดิพี่ วันๆสิงห์อยู่แต่บ่อปลา 555

พี่โต้ กูเข้าไปดูน้องๆมาให้แล้วนะ...ยังอยู่OK ดี..55555

ไม่ชวนนะเมิง แต่ว่าตัวเพ่โต้กรูเด็ดป่าว บอกด้วย

ส่วนมิตติ้งร้านไหนก็ได้ วันที่17ก็ดี

เอาไงกันดี พอดีพี่เสือวันที่ 17 มันติดงานเลี้ยงประจำปีของบริษัท จะขอให้เราเลื่อนเป็นวันอื่น ขอความคิดเห็นเสียงส่วนใหญ่ด้วยครับ ส่วนเรื่องสถานที่เมื่อวานให้คนไปเดินเรื่อง ดันไปเดินเล่น วันนี้มันรับปากเย็นนี้จะเข้าไปติดต่อร้านให้ ได้เรื่องยังงัยจะมาแจ้งให้ทราบครับ

ถ้าเค้าว่างกัน 17 ก้อตามนั้นเราเอาเสียงมากไว้ก่อน.....ผมก้อว่าง 17เหมือนกัน

ไม่ชวนนะเมิง แต่ว่าตัวเพ่โต้กรูเด็ดป่าว บอกด้วย

ส่วนมิตติ้งร้านไหนก็ได้ วันที่17ก็ดี

ผ่านไปดูเฉยๆ ไม่ได้แวะ...ส่วนตัวพี่เค้าเด็กเหนืออ่ะ.....

มีร้านนำเสนอครับอยู่ตรงสามเหลี่ยมดินแดงพอดีเป็นร้านหมูกระทะรุ่นพี่ผมเอง จบจากร้านนี้ไปได้หลายทางเลี้ยวซ้ายวิภาวดี ขึ้นโทลเวย์โล่งๆ ถ้าตรงไปพระรามเก้า รัชดา ใครจะแวะก็เพลิน ถ้ากลับรถมาทางเสาวรีย์ขึ้นด่วนบางนาตรงบ้านผมสบาย การันตีเรื่องด่าน

มีร้านนำเสนอครับอยู่ตรงสามเหลี่ยมดินแดงพอดีเป็นร้านหมูกระทะรุ่นพี่ผมเอง จบจากร้านนี้ไปได้หลายทางเลี้ยวซ้ายวิภาวดี ขึ้นโทลเวย์โล่งๆ ถ้าตรงไปพระรามเก้า รัชดา ใครจะแวะก็เพลิน ถ้ากลับรถมาทางเสาวรีย์ขึ้นด่วนบางนาตรงบ้านผมสบาย การันตีเรื่องด่าน

ไม่เอาร้านหมูกระทะอ่ะครับ ขอเป็นร้านอาหารดีกว่า มีก็เสนอมาอีกครับ

ลองดูร้านนั่งแถวนั้นดีกว่าโจ็กร้านหมูกะทะยอดบานว่ะ
ปล.ร้านนั่งช่วยคัดหญิงให้พี่ด้วยนะ5555

มีอะไรหรือเปล่าครับ เห็นกระทู้ไหลลื่นจัง

สรุปได้ร้านไหนอ่ะ

เอาแบบที่ปลอดภัย น่ะครับ

พักนี้ เสียวมากกกกกกก

สรุปได้ร้านไหนอ่ะ

เอาแบบที่ปลอดภัย น่ะครับ

พักนี้ เสียวมากกกกกกก

พี่อ่ะ ต้องย้ายห้องหนีแล้ว เชื่อเด้:coolly-0023:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #9,415
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #9,417
กางปีก พร้อมจะโบยบินอีกครั้ง.........

เรื่องร้าน เดี๋ยวยังงัยผมมาแจ้งอีกทีนะครับ รอแป๊ป

357 เรื่องสติ๊กเกอร์ใหม่เป็นยังงัยบ้าง

เปลี่ยนเบอร์ใหม่นะเป็น 087-5135060 pin 2813D052

จุ๊กกกกรู้ววววววว

สติ๊กเกอร์เย็นตามอีกที

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม