++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

งั้นเดือนหน้ามีให้เลือก 3 วันเสาร์ที่ 17,24,31 ขอโหวตวันที่ไปได้พร้อมๆกันนะครับ เรื่องสถานที่เดี๋ยวค่อยว่ากัน

จัดไป...........งานเลี้ยงประธานคนใหม่ด้วยจัดพร้อมกันเลย..55555
เด๋วเอาติ๊กเกอร์ตัวใหม่มาให้

เออๆ เรายังไม่ได้จัดต้อนรับประธาน 71 เลยนี่หว่า :coolly-0039:

เด๋วเอาติ๊กเกอร์ตัวใหม่มาให้

เอาแบบมาดูหน่อยดิ.....แล้วสติ๊กเกอร์ แจกหรือขาย ระบุไป พี่น้องจะได้รู้ตัวกัน ค่าเข้างาน+สติิ๊กเกอร์ไรเงี๊ย ว่าไป

งั้นเดือนหน้ามีให้เลือก 3 วันเสาร์ที่ 17,24,31 ขอโหวตวันที่ไปได้พร้อมๆกันนะครับ เรื่องสถานที่เดี๋ยวค่อยว่ากัน

ถ้าสะดวกกันผมขอวันที่17 คับ ลองดูคับผม

ไปไหนไปด้วยยยยยยยยย งับ งับ

:coolly-0034::coolly-0026:

กลุ่มนี้มันยังมีอยู่อีกหรอเนี่ย คิดว่าสาปสูญไปแล้ว5555

กลุ่มนี้มันยังมีอยู่อีกหรอเนี่ย คิดว่าสาปสูญไปแล้ว5555

พยายามกู้ข้อมูลขึ้นมาใหม่ เหมือนโทรศัทพ์พังอะ55555

อ้าว 17 มีใครคัดค้านบ้างมั้ย ถ้าไม่มีก็ตกลง 17 เลยนะ:coolly-0026:

ปายด้วยนะคับบบบบบบบบบบบ

อับเดต ด่านใหม่แถวศรีนครินทร์ ก่อนถึง อิชชี่ หน้าปั้ม ปตท. ฝั่งขาเข้าปากน้ำ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #9,393
จัดเด้....อมตะอยู่แล้ว

พี่โต้ กูเข้าไปดูน้องๆมาให้แล้วนะ...ยังอยู่OK ดี..55555

พี่โต้ กูเข้าไปดูน้องๆมาให้แล้วนะ...ยังอยู่OK ดี..55555

กูก็รอเมิงโทรกลับมาแล้วเจือกไม่โทรกลับเขร้ๆๆ แม่งแอบไปซ้ำตัวกูแน่เลยไอแสรดดดดด

เรื่องสถานที่วันนี้เย็นน่าจะรู้เรื่อง ส่วนคนที่จะมาขอให้ลงชื่อด้วยครับ ตกลงเราจัด 17 มีนาคม นะครับทำตัวให้ว่างมีเวลาเตรียมตัวให้แล้ว

แก้ไขล่าสุด:
อับเดต ด่านใหม่แถวศรีนครินทร์ ก่อนถึง อิชชี่ หน้าปั้ม ปตท. ฝั่งขาเข้าปากน้ำ

ตั้งกี่ทุ่มอ่ะ...เป่าด้วยป่าว

เอาไงกันดี พอดีพี่เสือวันที่ 17 มันติดงานเลี้ยงประจำปีของบริษัท จะขอให้เราเลื่อนเป็นวันอื่น ขอความคิดเห็นเสียงส่วนใหญ่ด้วยครับ ส่วนเรื่องสถานที่เมื่อวานให้คนไปเดินเรื่อง ดันไปเดินเล่น วันนี้มันรับปากเย็นนี้จะเข้าไปติดต่อร้านให้ ได้เรื่องยังงัยจะมาแจ้งให้ทราบครับ

วันนี้เลยมั้ยพี่ "วอร์มก่อน"

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม