++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอบคุณคร้าบบบบบบบบ
ปล.จบกันที่ซ่อนตัวผม5555
ลืมบอกไป.. 27-31 ต.ค.ป๋มหยุดนะคับน้า
แต่ฝากรปภ.ที่ซี๊ๆกันไว้แระ ให้ช่วยดูอีส้มแรดให้ด้วย!!!
555555..... :coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

พอดีได้ที่ใกล้ๆทางขึ้น ไม่ใกลจากบ้านผมมากอะคับ
แต่ก็ไปดูบ่อยๆ เมื่อเช้าโดนประกาศด่าแต่เช้า เสือกลืม
จะเอาที่บังแดดไปปิดกระจกหน้า แต่เสือกขี่มอร์ไซค์ขึ้นทางด่วน
ซะงั้น แม่งประกาศลั่นเลย "มอร์ไซค์ขึ้นไม่ได้นะคับ"
55555 ลืมๆ
เห็นภาพตอนเค้าประกาศเรย...!!!
55555.... :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

สู้ๆๆนะครับทุกคน มีอาไรให้ช่วยบอกได้นะครับ..

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #9,204
พี่ไม่ฟังรัฐบาลอ่ะ เค้าบอกเอาอยู่ๆๆ ตอนนี้ท่วมหมดแระ 5555+
ก็ถูกของเค้างัย เอาอยู่ เอาจนน้ำแตกทะลักบะล่ะกั๊กเลย

ถ้าน้ำยังไม่มิดหัว เราจะไปกลัวอะไรวะ.....

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #9,212
ห้ามเกินเที่ยงคืน........

คนห่าไรวะ ชักว่าวใส่ขวด......ไม่เหมือนกูใส่แก้ว...แอ๊

อีส้มแรดของน้ายังจอดสงบนิ่งอยู่ที่เดิม
แต่ฝุ่นเริ่มจับตัวหนาแระ... 5555.. จบข่าว :coolly-0017:

ขอบคุณมากๆคับน้า
ปล.คิดถึงรถมากมาย

ไอฟรวยยย.....

ปล.เลขท้าย3ตัว แม่งเจือก ออก380 ด้วยเขร้...

กูตามมาทุกงวดเว้นงวดเดียวออกเลยแสรดดดดดด

ปล.พรุ่งนี้รบกวนพี่ตู่วิ่งไปเอาของให้น้องหน่อยนะคับ ขอบคุณคร้าบบบบ

เรายังไม่ได้ฉลองต้อนรับประธานคนใหม่เลยว่ะ......ลืมยัง..5555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม