++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตอนนี้ทิ้งกรุงเทพลี้ภัยอยู่เขาใหญ่แว้ว

พรุ่งนี้กูรเข้ากรุงเทพอีก เสียว.. น้องน้ำชิหาย

ชอบเสียวอยู่แร้วนิ... 5555 :coolly-0017:

ขอให้ปลอดภัยคับน้า :coolly-0009:

น้าตอนนี้ยังมาทำงานอยู่ป่าว ผมเอารถไปจอดที่ตึกน้าอะคับ ยังไงถ้าผ่านๆๆช่วยดูให้น้องด้วยนะคับ ขอบคุณคับ

น้าตอนนี้ยังมาทำงานอยู่ป่าว ผมเอารถไปจอดที่ตึกน้าอะคับ ยังไงถ้าผ่านๆๆช่วยดูให้น้องด้วยนะคับ ขอบคุณคับ

ขายมั๊ยล่ะ แสรดดดดดดดดดด

รับทราบคับ.. เมื่อเช้าขึ้นไปดูมาแระ
รถยังสวยอยู่เหมือนเดิม ...
อย่าลืมของฝากล่ะ!!!.. 5555 :coolly-0017:

รับทราบคับ.. เมื่อเช้าขึ้นไปดูมาแระ
อย่าลืมของฝากล่ะ!!!.. 5555 :coolly-0017:

ขอบคุณมากคับน้า จัดไป1เมาคร้าบ555555

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #9,189
อยากได้อะไรก็ไปแกะเอานะ พี่โต้เค้าอนุญาต

อยากได้อะไรก็ไปแกะเอานะ พี่โต้เค้าอนุญาต
โทรคุยกันแร้วคับทั่นประธานฯ
น้าโต้แกบอก..อย่าแกะเร๊ยยยยย!!! 5555 :coolly-0017:

ขอบคุณมากคับน้า จัดไป1เมาคร้าบ555555
วันนี้ขึ้นไปตอน 10 โมง.. ยังจอดสงบนิ่งอยู่ที่เดิม
..จบข่าว.......... :coolly-0017:

จอดอยู่ไหนล่ะพี่บิ๊ก หลายอย่างเลยอ่าที่ต้องการ :coolly-0010:
บนชั้น 6 ตึกไออีซี ราม30คับน้า... 5555 :coolly-0017::coolly-0028:

ขอบคุณคร้าบบบบบบบบ
ปล.จบกันที่ซ่อนตัวผม5555

• #9,195
ขอบคุณคร้าบบบบบบบบ
ปล.จบกันที่ซ่อนตัวผม5555
เมื่อเช้าเพิ่งเอาไปจอดบนทางด่วนหลังบ้าน เกือบไม่มีที่
รถจากที่อื่นมาจอดเพียบเลย

เมื่อเช้าเพิ่งเอาไปจอดบนทางด่วนหลังบ้าน เกือบไม่มีที่
รถจากที่อื่นมาจอดเพียบเลย
ขยันไปดูหน่อยนะน้า...
ช่วงนี้รถที่ไปจอดข้างบน หายไปหลายคันแระ
บางคันล้อหาย บางคันก็โดนทุบจก... :coolly-0023:

เสียวแทน น่าจะมาจอดราชบุรีกันนะพี่ๆ ปาล์มจะได้เปิดเป็นแกลลอรี่โชว์รถเลย :coolly-0044:

• #9,198
ขยันไปดูหน่อยนะน้า...
ช่วงนี้รถที่ไปจอดข้างบน หายไปหลายคันแระ
บางคันล้อหาย บางคันก็โดนทุบจก... :coolly-0023:
พอดีได้ที่ใกล้ๆทางขึ้น ไม่ใกลจากบ้านผมมากอะคับ
แต่ก็ไปดูบ่อยๆ เมื่อเช้าโดนประกาศด่าแต่เช้า เสือกลืม
จะเอาที่บังแดดไปปิดกระจกหน้า แต่เสือกขี่มอร์ไซค์ขึ้นทางด่วน
ซะงั้น แม่งประกาศลั่นเลย "มอร์ไซค์ขึ้นไม่ได้นะคับ"
55555 ลืมๆ

พอดีได้ที่ใกล้ๆทางขึ้น ไม่ใกลจากบ้านผมมากอะคับ
แต่ก็ไปดูบ่อยๆ เมื่อเช้าโดนประกาศด่าแต่เช้า เสือกลืม
จะเอาที่บังแดดไปปิดกระจกหน้า แต่เสือกขี่มอร์ไซค์ขึ้นทางด่วน
ซะงั้น แม่งประกาศลั่นเลย "มอร์ไซค์ขึ้นไม่ได้นะคับ"
55555 ลืมๆ

โดร่...แล้วบอกไม่กลัวไง พี่ประธาน 5555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม