• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่ ๆ ครับ รถ ผม แบ๊ตหมดครับ ขอคำปรึกษาวิธีการแก้ปัญหาเบื่องต้นครับ

พี่ ๆ ครับ รถ ผม แบ๊ตหมดครับ ขอคำปรึกษาวิธีการแก้ปัญหาเบื่องต้นครับ

เปลี่ยนแบตฯ

เปลี่ยนไม่ได้ ก็ ต้องอาศัยคันอื่น พ่วงแบต ให้สตาร์ทติด
แล้วค่อยขับไปให้ร้านเช็ค ดู ว่ายังแบตพอชาร์จไฟแล้ว
ยังเก็บไฟมั้ย ถ้ายังเก็บไฟ ก็ชาร์จใช้ต่อได้ แต่ถ้าไม่ ก็
ต้องเปลี่ยนอย่างเดียว

โดยทั่วไปอายุแบตฯ ประมาณ 2-3 ปี

เอิ๊กๆ....อยากเหล้า

จัดเลยพี่เด่วมีคนไปกินด้วยอยู่แว้ววว

ถามยังกะไม่เคยไปกิน....:coolly-0031:

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0037::coolly-0037::coolly-0037::coolly-0010::coolly-0010:

ใช่เคยเห็นมากับตา....อะจึ๋ย!!:coolly-0031:

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เอามาฝาก 71 ค๊าฟ ใช่สหายเก่าพี่ๆกันรึป่าว พอดีไปเที่ยวฟูลมูนกันมา :coolly-0010:
attachment.php

ไฟล์แนบ

79.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 136
นัดแดกเหล้ากันที่ไหนกิ้งกร๊ากกกด้วยคับพี่น้อง เผื่ออยู่กรุงเทพคิดถึงว่ะ

ไม่ได้กินข้าว พร้อมกันนานแล้วน่ะ พี่น้อง...

เอามาฝาก 71 ค๊าฟ ใช่สหายเก่าพี่ๆกันรึป่าว พอดีไปเที่ยวฟูลมูนกันมา :coolly-0010:
attachment.php
ร้านนี้แม่งอยู่ซ้ายมือสุดของหาดเลยนี่หว่า เดินไปดูอยู่ แต่ไม่กล้าเล่น

สิ้นเดือน หรือ วันไหน แจ้งด้วย ครับ ....

71โรคร้ายพร้อมคร้าบบบบบบบบบบบบ

หวัดดีครับ cefiro a31 ram2 kub ยินดีที่ได้รู้จักครับ

หวัดดีครับ cefiro a31 ram2 kub ยินดีที่ได้รู้จักครับ

อยู่ราม2หรอคาบ ผมอยู่อุดมสุขคาบ :coolly-0022:
ว่างๆมาแจมกันได้นะคับ มีพี่น้องใน71อยู่แถวนั้นหลายลำคับ

ประกาศ..ชมรม Cefiro-Thailand ปิดเว็ป.เป็นการชั่วคราว ระหว่างเวลาเที่ยงวันที่ 25 ก.พ.ถึง 26 ก.พ.2554 เพื่อเคลื่อนย้ายไปบ้านใหม่กว้างขวางกว่าเดิม
ช่วงเวลานี้จนถึงเที่ยงพรุ่งนี้ขอให้ทุกคนเก็บข้างของส่วนตัวใส่กล่องให้เรียบร้อยครับ จะไปอยู่บ้านใหม่กัน
ประธานชมรม Cefiro-Thailand

<!-- / message --><!-- sig -->

รับทราบ ครับพี่
.........

ว้าวๆ จะได้ไปอยู่บ้านหลังใหญ่เเล้ว อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม