++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยาก เหล้า 555555555

• กระทู้ ผู้เขียน
น่าเสียดายไม่ได้เจอกัล ไม่งั้นได้โชนแก้วกันซะหน่อย

คืนนั้น 71 ไปเมาเลื้อน mem zeed กันทั้งบาง 5555
แม่งหนีกลับ.....หึหึ
ไม่ได้ไปคั๊บ

peppep มันไปมา

มันโทรมาถามว่ารถใคร

ก็เลยให้เข้าไปทักเอง

ถ้าผมไปนะ

สนุกแน่ :dribble:
ใช่คันที่ติดหางหลังเล็กๆปะ เห็นจอดอยู่ใกล้ๆ
(เอ๊ะ แล้วกูไปด้วยเหรอนี่5555)
อยาก เหล้า 555555555
จัดไป.........

จวนได้ขึ้นจากใต้ดินแล้ว.. 55

พวกกามขี้เมาไม่อยากคบ

ไปใหนแม่งไม่เคยชวน...

ยอมวะคืนนั้นแม่งเมาชิบหาย
แม่งหนีกลับ.....หึหึ

ใช่คันที่ติดหางหลังเล็กๆปะ เห็นจอดอยู่ใกล้ๆ
(เอ๊ะ แล้วกูไปด้วยเหรอนี่5555)

จัดไป.........

71 พรุ่งนี้ 4 มีนา ทริบใต้ดิน
ที่ จระเข้ ว่างัย

ยืนยัน ตามนั้น ครับ
04/02/08
ทริปใต้ดิน ณ จรเข้

วันนี้ว่างัยล่ะ พ่อไกรทองทั้งหลาย

วันนี้แล้วนี่หว่า :sexy_girl:

หมูกะทะหน้าซีค่อนใช่ม่ะ
ตอบด้วยถ้าใช่เด๋วนั้งแท็กซี่ตามไป

ยกเลิก เปลี่ยนเป็นที่ 71 ที่บ้าน จบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม