++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน

ทดสอบ รูปรายเซ็นใหม่ มีไรป่ะ???

ยีราฟมันคงสงสารลูกน้าอ่ะคับ ดูจากสายตามันแล้ว..

image.php

• กระทู้ ผู้เขียน
พี่แม๊กกูหายไปไหนเนี่ย...

71 คืนนี้ไปดูสาวๆๆที่ไหนดีคร้าบบบบบ

เหอะๆๆๆๆ พี่ปุ้มขายรถ 2ล้าน7 แม่เจ้า พี่แม็กประกาศให้เสดสับ เอิ้กๆๆ :biggrin:

ขณะนี้เวลาประมาณ ห้าทุ่มครึ่ง

เห็นรถใครมะรุ

สีขาว ล้อ โปรวัน รหัสข้างรถ 282

คนขับน่าจะหล่อ ๆ ผมยาว

จอดคู่กับ 380

จอดอยู่ที่ร้าน Memory Zeed แถวศรีนครินทร์

น่าจะไปล่าเหยื่อ

อิอิ

อิจฉาคนหล่อจัง

สีขาว ล้อ โปรวัน รหัสข้างรถ 282

จอดอยู่ที่ร้าน Memory Zeed แถวศรีนครินทร์

อิอิ

:augenrollen: ไปไกลนะเรา....

เมมซีด 5 ทุ่มครึ่งมานจะมีคนหรอคับ เมมซีดมานต้อง ตี2 คนตรึม

น่าเสียดายไม่ได้เจอกัล ไม่งั้นได้โชนแก้วกันซะหน่อย

คืนนั้น 71 ไปเมาเลื้อน mem zeed กันทั้งบาง 5555

อิอิ

ที่บอกว่าเมาเรื้อนนี้พี่คนเดียวหรือคนอื่นด้วยคับ

:augenrollen: ไปไกลนะเรา....

ไม่ได้ไปคั๊บ

peppep มันไปมา

มันโทรมาถามว่ารถใคร

ก็เลยให้เข้าไปทักเอง

ถ้าผมไปนะ

สนุกแน่ :dribble:

ไม่รู้วะแต่ที่แน่ๆๆพี่มาววววววว เออแล้วเอ็งเป็นไงมั่งขาหายยัง ถ้าหายก็ดีถ้ายังไม่หายก็หายเร็วๆๆแระกัน จะได้ออกมากวนตีนพวกพี่ๆๆได้อีก555
ที่บอกว่าเมาเรื้อนนี้พี่คนเดียวหรือคนอื่นด้วยคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม