• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาแว้วววววววว....สาดดดดกลับมาตี2

ตอนนี้อยู่เขาใหญ่ใครผ่านมาโทรมาเด้อๆๆๆๆ

หนาวไหม แถวนั้น มี.....กินป่าว :coolly-0031:

ไม่หนาวว่ะหรั่ง แถมไม่มีให้กินด้วยเขร้ๆๆๆๆๆๆ

ขอโทษพี่ๆทุกๆคนนะที่เมื่อวานไม่ได้เข้าไป เมาอวกเเตกเลยครับ งานก็ไม่ได้ไปทำ 5555

อ่อน.....................

พี่ตี๋ แม่งเป็นไรวะเนี่ยยย...

ไฟล์แนบ

48 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 121
แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,909
**บทบรรยาย**
พี่ต้น : มึงไปจับตูดชาวบ้านเค้าทำมัย หา ตี๋
พี่ตี๋ : ผมป่าวจิงๆนะพี่ ฮือออออ แค่ดึงสายเสื้อในเอง
ฮือออออออ ฮือออออออ
ป๋าลอง : หึ.....ไอlkffffffffff...

พี่ต้น : มึงไปจับตูดชาวบ้านเค้าทำมัย หา ตี๋
พี่ตี๋ : ผมป่าวจิงๆนะพี่ ฮือออออ แค่ดึงสายเสื้อในเอง
ป๋าลอง : หึ.....ไอlkffffffffff...

ใครแกล้งเมิงว่ะ....ไอ้ตี๋

ทำไมพี่รู้ ไปดึงกันมา2คน ใช่ป่ะ อุ่ยยย :coolly-0010::coolly-0010:

555555555555สาดดดดดดดดดดดด

ทาโกะ never die 555555ก๊ากกกกกกกกกก

ในโอกาสวันขึ้นปีใหม่นี้ขอให้พี่น้องทุกท่านมีความสุขสมดังใจหมายสุขภาพกายและใจแข็งแรงดีตลอดปี 2554 (ปีกระต่าย) ขอให้พี่น้อง cef-thai รักกันเหนียวแน่นต่อไป
ปล.สำหรับท่านที่ต้องเดินทางไกลหรือไปเที่ยงสังสรรค์ก็ขอให้ใช้ความระมัดระวังมากเป็นพิเศษเพราะรถบนถนนมันมาก(ดื่มไม่ขับนะครับ)

<!-- / message --><!-- sig -->

ไอสาดดดดดดดดดด เพิ่งเห็นนะเนี่ย:coolly-0042:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,917
****************ด่วน ด่วน ด่วน**************************
ใครมีรถลาก หรือรถยกเเนะนำบ้างครับ พอดีเมื่อเช้า civic 3 door สายพานทามมิ่งขาด เพลาหลุด พังที่ไหนไม่พังเสือกพังบนทางด่วน ประสาทจะเสีย
ตอนนี้รถจอดโลตัสพระราม 4
*****จะร้อง*****

****************ด่วน ด่วน ด่วน**************************
ใครมีรถลาก หรือรถยกเเนะนำบ้างครับ พอดีเมื่อเช้า civic 3 door สายพานทามมิ่งขาด เพลาหลุด พังที่ไหนไม่พังเสือกพังบนทางด่วน ประสาทจะเสีย
ตอนนี้รถจอดโลตัสพระราม 4
*****จะร้อง*****

โทรไปเอาเบอร์ ไอดีน ที่ไอ บิ๊กอ่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม