• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สงสัยต้องหากุมาร....5555

เห็นมันบ่นๆใน FB ว่าเดี่ยวนี้เสี่ยรถเบนซ์ดื๊ออดื้ออออ

มันว่าจะหาทางเสกเด็กเข้าท้องอยู่ ระวังไว้ :coolly-0028:

มีอยู่ทางเดียว....ต้องหาตัวใหม่มาเพราะสิงที่ละ2ตัวไม่ได้..55555

ระวังตัวแรก ดื้อยาด้วยอะ

เห็นมันบ่นๆใน FB ว่าเดี่ยวนี้เสี่ยรถเบนซ์ดื๊ออดื้ออออ

มันว่าจะหาทางเสกเด็กเข้าท้องอยู่ ระวังไว้ :coolly-0028:

เออ คอนเฟิร์ม:coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,884
หึ...............

มี ก.บ.ว. มา

ฝากให้ 1089 ครับ

ตอนนี้อยู่เขาค้อคับพี่น้องคร้าบบบบบ

• #7,890
ปีใหม่ใครไปไหนกันมั่งวะเนี่ย.....

แล้วมึงอ่ะ จะไปไหน ปีนี้กรูโคตรพร้อม

สงกะสัย จะอดโทรไปมันไม่รับสายสะแว้ว 555

(แม่งรู้ทันแล้วมั้ง)555+

พลทหารม้า

• #7,893
สงกะสัย จะอดโทรไปมันไม่รับสายสะแว้ว 555

พลทหารม้า
แม่งได้มึงไปหมื่นกว่า มันซื้อได้หลาย G แม่งอยู่ได้หลายวัน

แม่งได้มึงไปหมื่นกว่า มันซื้อได้หลาย G แม่งอยู่ได้หลายวัน

แม่งคุ้มเลยนะน่ะ

โรบาร์ 3000.

omp ของแท้นะครับ เบิกมาใหม่ 8000.

วัสดีครับพี่ๆ 71 ทุกคน

น้องต้นกลับมาป่วนอีกแล้วนะ 5555

พลทหารม้า
เดี๋ยวจัดเบียร์ให้แม่งซักขวด(ขวดเปล่าๆ)โบ๊ะกบาลแม่งซักทีแสดดดดด55555+

2 รายการนี้ ใครจัดไปว่ะ:coolly-0033:

ตอนนี้กำลัง งงงง กันอยู่พี่ ไม่รู้ใครเป็นใครแล้ว

มันมั่วกันไปหมด เจ้าของรถนอนหลับ ผมโทรไป"เพื่อน"เจ้าของรถรับสาย

เพื่อนเจ้าของรถบอกว่า พี่จะเอาอะไรเอาไปเลยถูกๆ มาถอดไปเลย

ผมโทรไปอีกที เจ้าของรถรับ ขายอะไรกันพี่ ผมไม่เห็นรู้เรื่องเลย

ต้องให้พี่558คุย (ซี้ปึ้กกับพลทหารม้า 555+)

พี่558สรุปว่า ต้องจัดเบียร์สัก1ขวด 555

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม