• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตัวแรง...

ไข้แดก มา 3 วัน แล้วกูร
เฮ้อ................

ต้องประคบอุ่นๆ

สาวกน้ำอุ่นทั้งนั้น........ข้างบน

อู๋ยยยยยยยยยยยยย

หวัดดีคับพี่ๆๆๆ

อาไรอุ่นๆๆนะคับ

ล้อสวยๆๆๆทั้งนั้นเลย อ่ะ

ของผมเอาลายประมาณนี้ก้อได้ แต่ขอ 18"นะ 8-9/9.5

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,692
ตามที่คุยเลย เสี่ยโต้ ขอบใจมาก

• #7,693
ดูเลขท้าย 2 ตัวป้ายทะเบียนรถตรงลายเซ็น

ของผมเอาลายประมาณนี้ก้อได้ แต่ขอ 18"นะ 8-9/9.5

ได้ครับน้าก้อง พร้อมเมื่อไหร่ โทรบอกน้องได้เลยนะครับ

ตามที่คุยเลย เสี่ยโต้ ขอบใจมาก

ไม่เป็นไรพี่ ชาจร์เต็มเหนี่ยวอยู่แล้ว 555+

พี่น้อง 71 ท่านได อยากได้แม๊กลายไหน ราคาเท่าไหร่บอกได้นะครับ

คิดราคาตามความเป็นจริง มีเว็ปอ้างอิง ราคา ให้ดูครับ

(จะได้รู้ราคาจบประมูล) ประมูลได้ ขอ เอ็มร้อย 1 ขวดครับ

ปล.ผิดกฏของเวปหรือป่าวครับ มาขายของตรงนี้

ไม่เหมาะสมยังไง ผู้ดูแลลบได้เลยนะครับ ขอบคุณครับ

ผมจะมาบอกต้องนานละ แต่กลัวผิดกฏ เลยฝากบอกพี่โจ๊กไว้ครับ

( แต่ไม่รู้แกบอกใครหรือป่าวนะครับ)

• #7,697
พี่น้อง 71 ท่านได อยากได้แม๊กลายไหน ราคาเท่าไหร่บอกได้นะครับ

คิดราคาตามความเป็นจริง มีเว็ปอ้างอิง ราคา ให้ดูครับ

(จะได้รู้ราคาจบประมูล) ประมูลได้ ขอ เอ็มร้อย 1 ขวดครับ

ปล.ผิดกฏของเวปหรือป่าวครับ มาขายของตรงนี้

ไม่เหมาะสมยังไง ผู้ดูแลลบได้เลยนะครับ ขอบคุณครับ

ผมจะมาบอกต้องนานละ แต่กลัวผิดกฏ เลยฝากบอกพี่โจ๊กไว้ครับ

( แต่ไม่รู้แกบอกใครหรือป่าวนะครับ)
อันนี้มันในบ้าน 71 แล้วมึงก็มาบอกในบ้าน71 แล้วมึงก็
เป็นคนในบ้าน 71 แล้วมันจะผิดตรงไหนอะ

อันนี้มันในบ้าน 71 แล้วมึงก็มาบอกในบ้าน71 แล้วมึงก็
เป็นคนในบ้าน 71 แล้วมันจะผิดตรงไหนอะ

สวัสดีครับ พี่บิ๊ก โลงจำปา :coolly-0010:

น่าสนคับ เก็บตังยาวปายยย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม