• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,421
วันนั้นผมไม่ได้โทรไปแล้วก็ไม่ได้ไปร่วมงานด้วย

สติ๊กเกอร์ก็เป็น B-71 อยู่ จะให้ผมอยู่ต่อหรือให้ออก ก็แล้วแต่สมควรนะครับ
กูว่ามึงมีสมอง แล้วก็มีการศึกษานะ จะอยู่ จะไป
ไม่มีใครไปบังคับมึง จะมา หรือไม่มา ก็ไม่มีใครบังคับมึง
แต่เหตุผลที่มึงไม่มา ถ้าเป็นเหตุผลที่มึงพิมพ์บอกไว้
กูพูดตรงๆ แม่งไม่เข้าหูกูเลย จิตใต้สำนึกคนเรา
กูว่ามีทุกคนนะ แต่ถ้ามึงไม่อยากอยู่อยู่แล้ว มึงเข้ามา
เพื่อที่ให้ทุกคนรู้จักกะมึง แล้วพอวันนึง คนรู้จักมึงมากขึ้น
กลุ่มนี้ก็คงไม่สำคัญกะมึงอีกต่อไปแล้วล่ะ ตามสบาย
มึงเลยละกัน โตๆกันแล้ว
เวลาเรียกรวมเพื่อปรึกษาหารือภายในกลุ่ม มึงเสือก
ไม่มา เพราะมึงถือว่า กลุ่ม ไม่มีความจำเป็นกะมึงแล้ว
มึงก็เชิญตามสันดานมึงเลยละกัน แต่ถ้ามีข้อสงสัย
ข้องใจอะไร คุยกะกูโดยตรงได้นะ เบอร์โทรกู มึงมี
อย่าให้กูพูดมากเลย คนธุระเยอะกว่ามึง บ้านไกลกว่ามึง
เค้ายังไม่ได้อยู่นี่ เค้ายังมีใจดิ้นมากัน
ไอค...ยยยยยยย

ขออนุญาตแทรกกระทู้ รู้ว่าอารมณ์พาไป แต่ขอตัดสระบางตัวออกนะครับ
พี่ลอง.

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:

• #7,422
หึ..............เอาจิงจังก่อน เพราะแม่งพาขึ้น
อุตส่าเงียบๆแล้วนะ

อ่านออกเสียงค..ยลากยาว7ย.ยักษ์
แล้วสะใจ
(ไม่เกี่ยวอะไรกับที่กำลังมีปัญหากันอยู่นะ ผมเป็นคนรักการอ่านเฉยๆ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:
โตๆกันแล้ว.....คิดเอาเองคับ ทุกคน .....ที่ผ่านมากับกลุ่ม 71 ยังไงเพื่ออะไร แล้วจะอะไรต่อไป ไม่มีใครรู้ นอกจากตัวคุณเอง...

วันนั้นผมไม่ได้โทรไปแล้วก็ไม่ได้ไปร่วมงานด้วย

สติ๊กเกอร์ก็เป็น B-71 อยู่ จะให้ผมอยู่ต่อหรือให้ออก ก็แล้วแต่สมควรนะครับ
มัวแต่เลี้ยงชิสุอยู่อ่ะดิ สาดดดด

หึ..............เอาจิงจังก่อน เพราะแม่งพาขึ้น
อุตส่าเงียบๆแล้วนะ

ไม่ต้องจิงจังขนาดน่าน

โตๆกันแล้ว.....คิดเอาเองคับ ทุกคน .....ที่ผ่านมากับกลุ่ม 71 ยังไงเพื่ออะไร แล้วจะอะไรต่อไป ไม่มีใครรู้ นอกจากตัวคุณเอง...

รับทราบ

มัวแต่เลี้ยงชิสุอยู่อ่ะดิ สาดดดด

เพิ่งได้มา 2 วันกะลังเห่อเลย ^^

เพิ่งได้มา 2 วันกะลังเห่อเลย ^^

แล้วจะรู้ ว่านรกมีจิง ๆ...

:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

ปล. หวังว่าอันนี้คงไม่โดนอุ้มอีกนะ ...

:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

ปล. หวังว่าอันนี้คงไม่โดนอุ้มอีกนะ ...

มึงให้กำลังใจกุแบบนี้สงสัยต้องสัมปทานให้พี่สะใภ้สะแล้ว ^^

• #7,429

หมู ฉึกๆ..........

ชิสุแม่งเห่าเก่งด้วยเมิง

เห่าเก่งไม่ว่า ...

ถ้าวันไหนฟ้าร้อง หรือ มีเสียงดังๆ นะ ...

วิ่งพล่าน ห้ามไม่อยู่เลย ...

ผมไม่รู้ใครจะจิงจังหรือไม่จิงจังแต่ผมคนนึงที่อยู่ใน 71 ผมจิงจัง!!

จะบอกอะไรผมรึป่าว เอาให้ชัดเลยก็ได้นะ

จะบอกอะไรผมรึป่าว เอาให้ชัดเลยก็ได้นะ

คิดไปเองอ่ะป่ะ..พรรคพวกกันทั้งนั้น จะอยู่กลุ่มไหน จะอยู่แบบไม่มีกลุ่ม ก็ชายคาเดียวกันโว้ย
ดูอย่างกลุ่ม Cef@non ซิ ปัจจุบันยังมีกลุ่มย่อยอีก กลุ่มบางกรวยสามัคคี กะปากเกร็ดพัฒนา ตัวพี่เองทุกวันนี้ถูกตัดออกจากกลุ่มนนท์หรือยัง ยังไม่รู้เลย วันๆ ไม่เคยร่วมกิจกรรมอะไรกับกลุ่มนนท์เค๊าเลย..เหอ.เหอ.เหอ.

คิดไปเองอ่ะป่ะ..พรรคพวกกันทั้งนั้น จะอยู่กลุ่มไหน จะอยู่แบบไม่มีกลุ่ม ก็ชายคาเดียวกันโว้ย
ดูอย่างกลุ่ม Cef@non ซิ ปัจจุบันยังมีกลุ่มย่อยอีก กลุ่มบางกรวยสามัคคี กะปากเกร็ดพัฒนา ตัวพี่เองทุกวันนี้ถูกตัดออกจากกลุ่มนนท์หรือยัง ยังไม่รู้เลย วันๆ ไม่เคยร่วมกิจกรรมอะไรกับกลุ่มนนท์เค๊าเลย..เหอ.เหอ.เหอ.

ขอโทษป๋าด้วยนะครับ ที่ต้องให้ป๋ามาออกโรง

เอาเป็นว่าผมขอโทษทุกคนด้วยที่พูดอะไรไปลืมๆมันไปเถอะครับ

ส่วนเรื่องกลุ่ม ผมขอออกจากลุ่มไม่ว่าจะโดนไล่ออกหรือออกเอง ก็คือออกเหมือนกัน จะได้สบายใจทั้ง 2ฝ่าย

ผมไม่ติดใจอะไรกับใครใดๆทั้งสิ้น ความสัมพันธ์ทุกอย่างยังเหมือนเดิม

หวังว่าพวกพี่ๆน้องๆเพื่อนๆ จะไม่ติดใจเอาความกับผมนะครับ

ต่อจากนี้ผมจะไม่พูดเรื่องนี้อีกนะครับ หวังว่าคงเข้าใจกัน

ผมไม่รู้ใครจะจิงจังหรือไม่จิงจังแต่ผมคนนึงที่อยู่ใน 71 ผมจิงจัง!!
เพื่อน พี่น้องกันทั้งน้านน้องเล่ ไม่ต้องไปซีเรียส จิงจัง ยึดติดอะไรมากมายขนาดนั้นก้อได้
ผมเองทุกวันนี้ก้อไม่มีกลุ่ม แต่ใครมีงานอะไรผมก้อไป เพราะผมรู้แต่ว่าทุกคนที่งานมันคือเพื่อน พี่น้องผมทั้งน้าน

ชิสุแม่งเห่าเก่งด้วยเมิง

อีกปัญหาของชิสุคือ โรคเรื้อนเปียก ที่แฝงอยู่ในพันธุกรรมของมัน
ซึ่งผมเองก็ยังไม่ทราบปัจจัยที่กระตุ้นให้อาการนี้แสดงออกมา
มาลูกค้าหลายตัวที่ร้าน มีปัญหานี้
อาการเริ่มแรกคือ
จะเหมือนมีรังแคเป็นสะเก็ดดำๆ แทรกอยู่ตัว ในขน บริเวณดั้ง,หาง
แล้วก็ขนเหนียว ลูบไปแล้วรู้สึกฝืดๆ เหนียวๆ มันๆมือ
ตามด้วยมีกลิ่นหืนๆ บางคนว่าเกิดจากอาบน้ำแล้วเป่าขนได้ไม่แห้งสนิท
เป็นเชื้อราบนผิวหนัง บางคนก็ว่าเป็นที่พันธุกรรม

แต่ยังไงก็แล้วแต่..เลี้ยงมันแล้ว อย่าให้มันเป็นแค่สัตว์เลี้ยง
กรุณาปฏิบัติต่อมันเหมือนสมาชิกคนนึงในบ้าน
แล้วเราจะได้อะไรตอบกลับมาจากมันมากกว่าความน่ารัก และภักดี

ปล.ถึงไอ้แระ..มึงน้อยใจอะไรไม่เข้าเรื่อง
กูในฐานะที่ให้มึงยืมตังค์ค่ามีตติ้งครั้งแรกที่มึงมากับน้องเดลเพื่อนมึง
ขอแสดงความเสียใจ และยอมรับการตัดสินใจของมึงด้วย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม