• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยู่ด้วยกันมา 6 ปี หาของดีมาใส่ตลอด หมดกะมันก็เยอะ
ไม่เคยให้ใครยืมให้ใครขับ แม้แต่คนที่บ้านเอง อยู่ๆ
วันนี้ มีคนอื่นมาขับมันไปต่อหน้าต่อตาอย่างช้าๆ ขี่รถตาม
ไปส่งมันอยู่ห่างๆ มองมันเลี้ยวไปช้าๆ มันช่างสวยและ
งามเหลือเกิน เฮ่อออออ น้ำตาจะไหล ไม่เคยคิดจะขายเลย
เฮ่ออออออออ เศร้า........
ร้อยวันพันปีไม่ได้เข้ามา ....วันนี้เข้ามา แจ๊คพ๊อตเลย เจอพี่บิ๊กเศร้าซะงั้น ...อ่านตามแล้ว...มันเศร้าเหมือนลาจากเมียอันเป้นที่รัก... ที่ได้แตยืนมองเธอไปอยุ่กะคนอื่น :coolly-0041:........สราดดดเห็นว่ากันแว่วๆ อาเอ็กเจ็ดน๊าเมิง....ที่แท้แบบนี้นี่เอง:coolly-0004:

ตอแหลชัดชัดเศร้าขนาดนั้นจะขายทำมัย อย่าไปเชื่อ 555

คิดแล้วน่าหายใจ เห้อออออ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,385
ร้อยวันพันปีไม่ได้เข้ามา ....วันนี้เข้ามา แจ๊คพ๊อตเลย เจอพี่บิ๊กเศร้าซะงั้น ...อ่านตามแล้ว...มันเศร้าเหมือนลาจากเมียอันเป้นที่รัก... ที่ได้แตยืนมองเธอไปอยุ่กะคนอื่น :coolly-0041:........สราดดดเห็นว่ากันแว่วๆ อาเอ็กเจ็ดน๊าเมิง....ที่แท้แบบนี้นี่เอง:coolly-0004:

ขอบใจสำหรับรูป แล้วก็ขอบใจน้องเล่ด้วย สำหรับ
ต้นแบบรูปนี้ ที่ทำเป็นโป๊สเตอร์ให้กูตอนวันเกิด

จบตำนานรถแดกน้ำมันไปอีกตัว 55

ที่นี้ก้อเหลือแต่เมีย แดกก่ารถอีก. 55555

สรุปว่า

เหลือ กี่คน

งานนี้ มู๋กระทะ แถวบ้านพี่บิ๊ก อร้อย อร่อย เจอพี่ๆ มากมาย โอ้ย!!! อิ่มกลับบ้าน :coolly-0010:
Mio น้อยเครื่องเสียงพอฟังได้ไหม ค๊าบ :coolly-0015:

555555+เหลือกี่คน

ขอบใจสำหรับรูป แล้วก็ขอบใจน้องเล่ด้วย สำหรับ
ต้นแบบรูปนี้ ที่ทำเป็นโป๊สเตอร์ให้กูตอนวันเกิด
ใช้รูปนี้ในวันเกิด แล้วจะเอาไว้ใช้วันอื่นด้วยป่ะ ที่มานตั้ง 3 ขาอ่ะ :coolly-0028:​

ขอยืมเพลงกุ๊กหละกาน " เพราะว่าเธอแหละเค้าถ่านไฟเก่ายังร้อนรอวันรื้อฟื้นนน"!!!!งอลลล

งานนี้ มู๋กระทะ แถวบ้านพี่บิ๊ก อร้อย อร่อย เจอพี่ๆ มากมาย โอ้ย!!! อิ่มกลับบ้าน :coolly-0010:
Mio น้อยเครื่องเสียงพอฟังได้ไหม ค๊าบ :coolly-0015:
เสียงเพราะพริ้งเบสตึ๊บไปยันตับ
ปล.จากผมคนแด๊นส์แล้วจับบังโคลนหน้า555
:coolly-0022:

แก้ไขล่าสุด:
ขอยืมเพลงกุ๊กหละกาน " เพราะว่าเธอแหละเค้าถ่านไฟเก่ายังร้อนรอวันรื้อฟื้นนน"!!!!งอลลล

+++ถ่านไฟเก่าจะสู้ถ่านตากบได้ไงคัฟเปเล่+++

เสียงเพราะพริ้งเบสตึ๊บไปยันตับ
ปล.จากผมคนแด๊นส์แล้วจับบังโคลนหน้า555:coolly-0022:

555+ พูดแล้วเหนภาพเลย คับ เสี่ยกุ๊ก อีกคน

อากาศ แม่มร้อน เหนียวตัว สุกี้มั้ย
วันนี้อ่ะ ...........

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม