• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พรุ่งนี้พาลูกสาวกับภรรยากับบ้านครับ ช่วงนี้งดงานรื่นเริงพักใหญ่ๆเลยครับ

ขอบคุณพี่ๆ ทุกๆคน มากๆ เลยนะครับ
เอารูปมาฝากด้วยครับ...กว่าจะลงรูปได้เหนื่อยเลย อิอิ
น่ารักมากมาย
ยินดีด้วยนะคร๊าบน้อง เมเม่

ไฟล์แนบ

46.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
5555555 ทามาดะ.......ฮือๆๆ ไม่ยอมให้ผมอุ้มเลย

พรุ่งนี้พาลูกสาวกับภรรยากับบ้านครับ ช่วงนี้งดงานรื่นเริงพักใหญ่ๆเลยครับ

ดีคับ หัวหน้าครอบครัวที่ดีต้องแบบนี้คับ ตัวอย่างที่ดีคับ.......

5555555 ทามาดะ.......ฮือๆๆ ไม่ยอมให้ผมอุ้มเลย

เองมันน่ากลัว เด็กๆๆๆๆเลยกลัว :coolly-0010:

ดีจัยด้วยครับ...ขอให้ลูดสุขภาพแข็งแรงครับ

ลูกสาวผมคลอดเเล้วครับ
เมื่อวันเสาร์ที่ 31 เวลา 17.27
ตื่นเต้นมากๆๆๆ ครับ อิอิ^^
ยินดีด้วยนะน้องเม:coolly-0033:
โทดทีมาช้าไปหน่อย ต้องเตรียมตัวบินไปเวียดนามหว่ะ
ยังไงก็แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะจ๊ะ:coolly-0022:

ยินดีด้วยนะน้องเม:coolly-0033:
โทดทีมาช้าไปหน่อย ต้องเตรียมตัวบินไปเวียดนามหว่ะ
ยังไงก็แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะจ๊ะ:coolly-0022:

ขอบคุณพี่ๆ ทุกๆคน อีกครั้งนะครับ

พี่เสือจะไปต่างประเทศด้วย อย่าลืมเอาเเหนมเนืองมาฝากนะครับ 55555

พี่ๆ ค๊าบ งาน เข้า คับ แมวที่บ้านข่วนรถเป็นรอยหมด ยางมันก้อไม่เว้น รับเล็บสบายจัย เป็นลอยหมด จะทำไงกับแมวที่บ้านดี T_T ลืมบอกไป ผ้าคลุมรถ สั่งตัดมาเกือบ2000฿ ใช้ไม่ถึง อาทิตย์ขาดเป็นรู จนเล็บเข้าไปฝังในเนื้อยางแล้ว นอกจากจะไปปล่อยวัดผมควรทำไงดี บ้านเลี้ยงแมวตั้ง3 ตัว :coolly-0011: กลุ้มใจ

พี่ๆ ค๊าบ งาน เข้า คับ แมวที่บ้านข่วนรถเป็นรอยหมด ยางมันก้อไม่เว้น รับเล็บสบายจัย เป็นลอยหมด จะทำไงกับแมวที่บ้านดี T_T ลืมบอกไป ผ้าคลุมรถ สั่งตัดมาเกือบ2000฿ ใช้ไม่ถึง อาทิตย์ขาดเป็นรู จนเล็บเข้าไปฝังในเนื้อยางแล้ว นอกจากจะไปปล่อยวัดผมควรทำไงดี บ้านเลี้ยงแมวตั้ง3 ตัว :coolly-0011: กลุ้มใจ

น่าเห็นใจครับ

ทางแก้ที่ดีที่สุดคือไม่เลี้ยงมันครับ แต่ถ้าเลี่ยงไม่ได้ คือต้องไม่ให้มันมาใกล้รถ นั่นแหละ....จะทำยังไงดี โรงรถแบบปิดตาย ทำได้มั้ยเอ่ย
รีบจัดการเน้อ....เสียดายรถอ่ะ พี่เก้นมาให้คำปรึกษาน้องหน่อยเร้ววว

จะคุยว่าจะได้นั่งเครื่องบินไปเมืองนอกว่างั้น โถ่

ลองเลี้ยวหมาดูครับอาจจะช่วยได้

ส่วนพี่เก้นเค้าใช้วิธีแก้คือขับรถทับแมวครับ

คันนี้ทับแมวตายคาล้อมาแล้ว หลายตัว

เอ๊ะ หรือมันอาจจะเป็นวิญณาณแมวตัวเก่ามาสิ่งแก้แค้นรถ

น่าคิด น่าคิด :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

สวัสดีคัฟพี่ๆ71 ...คิดถึงทุกคนคัฟ

แนะนำให้ขายรถไปเลยครับจะได้ไม่ต้องกังวล.......ล้อเล่นนะ555+:coolly-0003:

เออ ไม่เคยขึ้นเครื่องไง....

แมวเนี่ย ห้ามมันไม่ได้เลยเรื่องทำลายล้าง
สมัยก่อนตอนก่อนจะเปลี่ยนใส่มุนรูฟเนี่ย
โดนมันโดดจาก กันสาดข้างบ้าน มาใส่หลังคารถ
จากหลังคารถไปแทงค์น้ำ เพื่อจะข้ามไปอีกบ้าน(ทาวน์เฮาส์)
ทุกวันๆๆ หลังคาบุบเป็นหลุมเลย เคยดักดูเพื่อจะออกไปไล่
ปรากฏว่าแมวตกใจ กางเล็บออกมา
แล้ววิ่งล้อฟรีอยู่บนฝากะโปรงหน้า(เพราะรถมันเงา เลยลื่น)
สรุปเสียหายหนักกว่าเดิมอีกเลยต้องมาตีระแนงไม้กันแมวโดดใส่แทน

สำหรับกรณ๊แบบนี้
มีทางเดียวคือเลี้ยงในกรงเลย
ถ้ามีตัวเดียวใช้กรงแบบนี้

ถ้ามีเยอะกว่านั้นใช้แบบนี้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม