++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลับมาแล้วครับพี่น้อง เคลียร์ตัวเองเรียบร้อย
ตอนนี้กลับมาพร้อมเข้าวงเหมือนเดิมแล้ว 5555
อย่าถามนะว่าทำไม ไม่เล่านะ 555

มิน่าหายไป ไม่มาพลอดร๊ากกันหน้าจอคอม555

ขอบคุณน้าบิ๊ก กะน้าโต้ ด้วยนะคับ ที่แด๊กเหล้าเป็นเพื่อนผม
อยากไปต่อด้วยอ่ะนะ....
ไว้โอกาสหน้าล่ะกันคับจะไปเยือน71ถึงที่(เพราะมีกาจกเป็นตัวประกัน ยังงัยก็ต้องไป)

ป.ล.ไม่รู้ลุงคนข้างบน เค้าออกจากบ้านพักคนชรารึยังคับ

ศุกร์นี้ชาลาวันเลยมั้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
กลับมาแล้วครับพี่น้อง เคลียร์ตัวเองเรียบร้อย
ตอนนี้กลับมาพร้อมเข้าวงเหมือนเดิมแล้ว 5555
อย่าถามนะว่าทำไม ไม่เล่านะ 555

• กระทู้ ผู้เขียน
หวัดดีครับ ผมน๊อตนะครับ บ้านอยู่แถวไบเทค ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ มีมีตติ้งกันที่ไหนบางครับ เผื่อจะได้ไปแจมบ้าง อ้อวันก่อนไปซื้อไฟท้ายกับท่านโจ๊กมา ขายถูกมากๆ มีของแถมให้อีก ขอบคุณมากนะครับ ครอบครัวนี้อบอุ่นดีจัง
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านครับ
ติดตามความเคลื่อนไหวได้ในกระทู้นี้แหละคับ
หรือจะให้ดี ทิ้งเบอร์โทรศัพท์ไว้ ไปไหน
เดี๋ยวโทรตาม
ขอบคุณน้าบิ๊ก กะน้าโต้ ด้วยนะคับ ที่แด๊กเหล้าเป็นเพื่อนผม
อยากไปต่อด้วยอ่ะนะ....
ไว้โอกาสหน้าล่ะกันคับจะไปเยือน71ถึงที่(เพราะมีกาจกเป็นตัวประกัน ยังงัยก็ต้องไป)

ป.ล.ไม่รู้ลุงคนข้างบน เค้าออกจากบ้านพักคนชรารึยังคับ
ด้วยความยินดีคับ...
ศุกร์นี้ชาลาวันเลยมั้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ไอตัวนี้มันจี๊ดจิงๆ..5555

ชาละวัน คราวนี้ นัด 4 โมงเย็นนะ

จะได้ไป 6 โมงพอดี

-..-

ชาละวัน คราวนี้ นัด 4 โมงเย็นนะ

-..-
รอบก่อนไปนั่งรอคนเดียว55555
มองซ้ายมองขวาไม่มีใครมาเลย:super: :super:

ชาละวัน..ชาละวัน..ข้ามฝากไปเหยียบถึงถิ่นเลยดีไหม...

-..-
5555 สาดดดดดดด
ชาละวัน..ชาละวัน..ข้ามฝากไปเหยียบถึงถิ่นเลยดีไหม...
กล้าพูดแล้วกล้าทำป่าว...อาจารย์หมอ

อูย..ยยย ยยย

หวัดดีครับ ผมน๊อตนะครับ บ้านอยู่แถวไบเทค ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ มีมีตติ้งกันที่ไหนบางครับ เผื่อจะได้ไปแจมบ้าง อ้อวันก่อนไปซื้อไฟท้ายกับท่านโจ๊กมา ขายถูกมากๆ มีของแถมให้อีก ขอบคุณมากนะครับ ครอบครัวนี้อบอุ่นดีจัง
เอ้ามาครับ เชิญๆๆ ยินดีต้อนรับสู่บ้าน บางนา-71

ฟ้องพี่ๆ71ค่ะ..วันนี้พี่บิ๊กดื้อมากมาย รอให้ถึงมือนู๋ก่อนนะ หึ หึ

ถ้าพวกพี่ๆไปมิดติ้งกัน ที่ไหนช่วยบอกด้วยครับ อยากไปแจมบ้าง ดูท่าทางน่าจะอบอุ่นดีครับ เบอร์ 085-827-1185 ชื่อ ตั้ง ครับ

ถ้าพวกพี่ๆไปมิดติ้งกัน ที่ไหนช่วยบอกด้วยครับ อยากไปแจมบ้าง ดูท่าทางน่าจะอบอุ่นดีครับ
เอาเบอร์มาด้วยจะได้ตามกูกครับ55555:tongue:

ฟ้องพี่ๆ71ค่ะ..วันนี้พี่บิ๊กดื้อมากมาย รอให้ถึงมือนู๋ก่อนนะ หึ หึ

แค่นั้นเรียกมัธยม

ต้องพี่โต้ hard core ดื้อรุ่นมหาลัย

ก๊ากกกกกกกกก

ไร...หลอกหลอนให้เจอหลอน
ถ้าพวกพี่ๆไปมิดติ้งกัน ที่ไหนช่วยบอกด้วยครับ อยากไปแจมบ้าง ดูท่าทางน่าจะอบอุ่นดีครับ เบอร์ 085-827-1185 ชื่อ ตั้ง ครับ
อะ ได้ ถ้าไปไหน เดี๋ยวโทตาม
แค่นั้นเรียกมัธยม

ต้องพี่โต้ hard core ดื้อรุ่นมหาลัย

ก๊ากกกกกกกกก
พี่โต้แม่ง ปริญญาแล้ว555

:frown: พวกเมิงบ่นเจี่ยรัยกันเนี่ย...
กวนอารมณ์ กรูกำลังดูเมนูอยู่

ไฟล์แนบ

• DSC02033 (Small) (Small) (2).JPG
    DSC02033 (Small) (Small) (2).JPG
    35.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 125

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม