++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่357
จะเอาไปดูด ...........จริงงะคับ

เอารูปโชว์ทำอย่างไงคะ
เอารูปสาวลง

เอารูปโชว์ทำอย่างไงคะ
เอารูปสาวลง
ต้องเอารูปที่จะลงใส่ไว้เครื่องคอมเราก่อน จากนั้นเข้าไปที่กระทู้ที่จะลงรูปเลื่อนลงมาแล้วไปคลิกตรง ตอบกระทู้ จากนั้นก็พิมข้อความอะไรก็ได้ให้เกิน10ตัว อย่างเช่น น้อง.....เบอร์โทร..........แล้วไปคลิกตรงแถบเครื่องมือที่เป็นรูป คลิปหนีบกระดาษ จะขึ้นอีกหน้านึงมาแล้วคลิกตรงคำว่า browse แล้วไปดับเบิ้ลคลิกที่รูปที่เราจะลง จากนั้น คลิกที่ upload แล้วคลิกที่ ส่งข้อความ แค่นี้ก็จะได้ดูรูปกันถ้วนหน้า อิอิ รอดูอยู่นะรูปสาวๆที่ว่าจะลงอะ

ต้องเอารูปที่จะลงใส่ไว้เครื่องคอมเราก่อน จากนั้นเข้าไปที่กระทู้ที่จะลงรูปเลื่อนลงมาแล้วไปคลิกตรง ตอบกระทู้ จากนั้นก็พิมข้อความอะไรก็ได้ให้เกิน10ตัว อย่างเช่น น้อง.....เบอร์โทร..........แล้วไปคลิกตรงแถบเครื่องมือที่เป็นรูป คลิปหนีบกระดาษ จะขึ้นอีกหน้านึงมาแล้วคลิกตรงคำว่า browse แล้วไปดับเบิ้ลคลิกที่รูปที่เราจะลง จากนั้น คลิกที่ upload แล้วคลิกที่ ส่งข้อความ แค่นี้ก็จะได้ดูรูปกันถ้วนหน้า อิอิ รอดูอยู่นะรูปสาวๆที่ว่าจะลงอะ
อธิบาย ซะละเอียด ขนาดนี้ อยากเห็น เต็ม ที่เลย นะ น่าน พี่กรู...อิอิ...ผมก็ อยาก เหง คร๊าบ ลงรูป ไวๆนะคร๊าบจะรอ:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
ไอบ้ากาม........

ทำอย่างที่เคยทำแหละ sex vergin น่าร๊ากเนอะ

:confused: น้องสาวไม่อยู่ทำไม่เป็นมึนคับพี่ๆๆๆๆ:cry:

• กระทู้ ผู้เขียน
พรุ่งนี้เอางัย ตอนนี้มีพี่โต้ พี่แม็ก
ไปพร้อมผม คนอื่นว่างัย โทรมาละกัน
ผมน่าจะออก 15.30

เห็นด้วยอีกหนึ่งเสียง
ตาคนนี้เปรี้ยวแล้วไง เดี๊ยปั๊ด.. รถอ่ะซุ่มน่าดูเลยนะโปรเจ็คเยอะน่าดู เมื่อวาน วันแรงงานขับไปอู่พี่อู๊ดเห็นจอดซุ่มทำไรอ่ะ วันไหนไปอู่โทรบอกหน่อยเผื่อเข้าไปนั่งเล่น แต่ต้องเลี้ยงเหล้าผมด้วยนะ555

พรุ่งนี้เอางัย ตอนนี้มีพี่โต้ พี่แม็ก
ไปพร้อมผม คนอื่นว่างัย โทรมาละกัน
ผมน่าจะออก 15.30
ต้องใช้งบเท่าไหร่ครับ ถึงจะไปได้ จะได้งัดอะหลั่ยรถขาย 555

ค่าแรงติดวัดบูทอีก 300 ค่าติดเกจ์ตัวละ 300 มาตรฐานโลก

เห็นมะ ก็ยัง 750 ชนะไอเก้น 50 บาท

สรุปเป็นของกรู

อืม..เข้ามาดูการประมูล

ค่าแรงติดวัดบูทอีก 300 ค่าติดเกจ์ตัวละ 300 มาตรฐานโลก

เห็นมะ ก็ยัง 750 ชนะไอเก้น 50 บาท

สรุปเป็นของกรู
777บาท นั่งรถเมล์มาส่งด้วย มีใครให้มากกว่านี้มั้ย1............2...........

ไฟล์แนบ

82.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 494
777บาท นั่งรถเมล์มาส่งด้วย มีใครให้มากกว่านี้มั้ย1............2...........

ให้เท่าพี่โจ้ แถม หมากฝรั่งกล่องนึงไว้ล่างปากหลังดูดนมกะเทย โอเค๊

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม