• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ท่านพี่ ข้าน้อยขอเข้าแก๊ง71ด้วย ข้าน้อยควรทำอย่างไรบ้าง
อยากมีสังกัดกับเค้าบ้าง หลังจากจรจัดมานาน
รถไม่สวย+ไม่แรง+ไม่ดัง+ตังค์น้อย จะขอเข้าร่วมด้วยได้มั้ยคับ:coolly-0023:
ขับเข้าไปซอย 71 แล้วเบิ้ลเครื่องสัก แปดพันรอบอ่ะครับ เด๋วก็มีคนออกมา :coolly-0046:

ท่านพี่ ข้าน้อยขอเข้าแก๊ง71ด้วย ข้าน้อยควรทำอย่างไรบ้าง
อยากมีสังกัดกับเค้าบ้าง หลังจากจรจัดมานาน
รถไม่สวย+ไม่แรง+ไม่ดัง+ตังค์น้อย จะขอเข้าร่วมด้วยได้มั้ยคับ:coolly-0023:

71 เค้าไม่ได้คบกันที่รถครับ ...

แต่ 71 คนจนเค้าไม่คบครับ

แก้ไขล่าสุด:
งั้นซวยล่ะ!!! ผมเสือกจน ซวยเลยอ่ะ เซ็งเลย

แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,824
ยินดีต้อนรับคับผม โทรหาผมได้เลย รถสวยไม่สวยไม่สำคัญ
อีกอย่าง เรื่องกลุ่มสังกัดไม่ใช่ปัญหา มีใจ มาเลยคับ

งั้นซวยล่ะ!!! ผมเสือกจน ซวยเลยอ่ะ เซ็งเลย

ฮ่า ๆ ...

ไม่มีอะไรครับ คนจนไม่คบ คือ จนอยู่แล้ว จะคบคนจน ด้วยอีกทำไม ...

55555555555

ยินดีต้อนรับคับผม โทรหาผมได้เลย รถสวยไม่สวยไม่สำคัญ
อีกอย่าง เรื่องกลุ่มสังกัดไม่ใช่ปัญหา มีใจ มาเลยคับ

มีแต่ใจ ไปเอาตังค่าน้ำมันที่พี่ได้ป่าว......แอ๊ๆๆๆ
:coolly-0023:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,828
ฮ่า ๆ ...

ไม่มีอะไรครับ คนจนไม่คบ คือ จนอยู่แล้ว จะคบคนจน ด้วยอีกทำไม ...

55555555555
ถูก เพราะกูก็จน......เขร้
มีแต่ใจ ไปเอาตังค่าน้ำมันที่พี่ได้ป่าว......แอ๊ๆๆๆ:coolly-0023:
ไปเอาที่บางแสนโน่น

มาแล้ว 1 เหลืออีก 1 ยังเงียบอยู่.......:coolly-0036:

ยางม่ะนอนอีกหรอพี่ตู่ ทามอารายดึกๆดื่นๆ:coolly-0046:

aKikOBaDGirL VS รักแท้มีแค่คืนแรก

ลายเซ็นแต่ละคน......

ไม่ไดเอาที่ชาจท์โทสับมาเบอร์ 083-0216694 แบตจะหมด วันนี้ไง ถ้าจะโทรมา โทรมาที่เบอร์ 0841628543 นะเฟ้ย..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม