• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เงินหมดเซ็งว่ะ
เมื่อไหรจะรวยว่ะกู
ซ่อมแม่งเข้าไปแต่ก็รักที่จะซ่อม

:coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026:

โทรมาเลยคับ ไม่ต้องเกรงใจ

ไปอุดหนุนมาแล้วคับ

^^

เหลือเรดอยู่อีก 1 ขวด

เด๋วต้องไปอีกแน่นอน

^^

ไปอุดหนุนมาแล้วคับ

^^

เหลือเรดอยู่อีก 1 ขวด

เด๋วต้องไปอีกแน่นอน

^^
มีตังค์แอบไปกินจัง...
เงินจะหมดโทรมาชวนกรูจัง...อ้ายน้องเลว

มีตังค์แอบไปกินจัง...
เงินจะหมดโทรมาชวนกรูจัง...อ้ายน้องเลว

ที่โทรไปไม่ใช่เงินหมดเฟ่ย

อยากกินจิงๆถึงชวน

อะโด่

ถ้าไม่ติดเหงานะไปกินคนเดียวแล้ว หน้า เทคโน อ่ะ

ที่โทรไปไม่ใช่เงินหมดเฟ่ย

อยากกินจิงๆถึงชวน

อะโด่

ถ้าไม่ติดเหงานะไปกินคนเดียวแล้ว หน้า เทคโน อ่ะ

ถุ๊ยยยยย ...

71 ดูเงียบๆ ไปนะ ...

หรือว่า 71 จะใกล้ถึงจุดปิดตำนานของกลุ่มนี้ ...

อุ่ยยยย

อุ่ยยยยยยยยยยย.........เต็มๆเลย :coolly-0010:

สงสัยอาจเป็นเพราะ ประธานไม่อยู่มั้ง

:coolly-0010::coolly-0010:

แล้วเมื่อไหร่จะกลับล่ะคับท่านพี่ อยากไปแอบส่อง:coolly-0010:

ไปไหนกันหมด.

เมื่อไหร่จะกลับกันมาซักที คิดถึง คิดถึง คิดถึง คิดถึง
:coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006:
:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:
(นานไปป่ะ)

ถุ้ย อะไรหรอคับ

ทานโทษนะคับ

ถัวฝักยาวผมเหลืออีกเป็ฯเข่งนะคับ

อย่าเปรี้ยว

ผมเตือนแล้วนะคับ

เคยเห็นกรูกลัวเมิงป่ะล่ะ.........

ฮี้ๆ...

เมื่อไหร่จะกลับกันมาซักที คิดถึง คิดถึง คิดถึง คิดถึง

:coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006:
:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

(นานไปป่ะ)

คิดถึงเหมือนกัน .................

เห้ออออ~~ สงสารลูกพี่จังเจอพ่อไม่หล่อแล้วยังเจ้าชู้อีก 555555:coolly-0026:

ถึงผมไม่หล่อ แต่ผมก้อเลวคับ....

ไอสาดดดดดด...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม