++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รอบนี้ไอแระ มันเป๋ มันจะเปรี้ยว เก็บตก อีกไม๊ 5 5 5 5

รอบนี้ไอแระ มันเป๋ มันจะเปรี้ยว เก็บตก อีกไม๊ 5 5 5 5

ม่ายช่าย ม่ายช่าย

ไม่มีอะไรอะไรจิงๆนะ

ม่ายช่ายม่ายช่าย

เชิญพี่น้อง B-71 ด้วยนะครับ

มิตติ้งเดือน พค.51 By Cef_thon
วัน เสาร์ที่ 3 พค. 51
เวลา 17.30น. เป็นต้นไป
สถานที่ ร้าน 10 Million
บัตรเข้างาน 250 บ./คน
มีอาหารให้รับประทานและเครื่องดื่ม(ยกเว้นเหล้า)มิคเซอร์ฟรีตลอดงาน

ขอชิญพี่น้อง ทุกท่านทั้งสมาชิกเก่าและใหม่และสมาชิกที่ยังไม่ได้ส มัครมาร่วมงาน และขอเชิญชวนพี่น้อง CEFIRO-THAILAND ทุกกลุ่มด้วยนะครับ .....
เฮฮาเหมือนเดิมครับพี่น้องงงง
รายละเอียดเพิ่มเติมจะแจ้งให้ทราบอีกที:smile:

แผนที่ดูหยาบหน่อยนะครับ
สงสัยโทรมา 089-7742189

• กระทู้ ผู้เขียน

มิตติ้งเดือน พค.51 By Cef_thon
มีอาหารให้รับประทานและเครื่องดื่ม(ยกเว้นเหล้า)มิคเซอร์ฟรีตลอดงาน

ขอชิญพี่น้อง ทุกท่านทั้งสมาชิกเก่าและใหม่และสมาชิกที่ยังไม่ได้ส มัครมาร่วมงาน และขอเชิญชวนพี่น้อง CEFIRO-THAILAND ทุกกลุ่มด้วยนะครับ .....
รายละเอียดเพิ่มเติมจะแจ้งให้ทราบอีกที:smile:

เจอกันคับ....

รอถามเมียก่อนครับพี่น้อง

ทั้งสองงานเลยว่ะ

รับทราบครับ

ปากดีนะ ไอ้เควี่ย

เด๋วโดนโบก

ไม่ไหวแล้ว ก็ไม่ต้องฝืน

สารภาพว่ากลัวเมียแบบนี้

สังคมให้อภัย

จากฉายา โตบางนา กลายเป็น

โตกลัวเมีย 555555

กร๊ากกกกกกกกกก
บอกพี่โตตอนนอนระวังหน่อยนะ
ช่วงพลิกตัวระวังนอนทับตรวนของตัวเองนะ

อย่าลือไปนะครับ เซฟธนครับ มิตติ้ง วันที่ 3 ครับ

ขอชิญพี่น้อง ทุกท่านทั้งสมาชิกเก่าและใหม่และสมาชิกที่ยังไม่ได้ส มัครมาร่วมงาน และขอเชิญชวนพี่น้อง CEFIRO-THAILAND
ทุกกลุ่มด้วยนะครับ .....

ขอแผนที่อย่างละเอียดด้วย..อิอิ
นับจากลงทางด่วน..ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
พร้อมด้วยที่พัก..ฮ่าฮ่า (เมาไม่ขับ)อิอิ:biggrin:

ไอ้นี่ต้องโดนแช่งให้คนเล็กกะคนโตตีกัน

ช่วงพลิกตัวระวังนอนทับตรวนของตัวเองนะ

ส่วนไอ้สลัดเป็ดนี่ต้องแช่งให้แม่งเจอแบบกรู แสรดดดดดดด

กร๊ากกกกกกกกๆๆๆๆ กรั่กๆๆ กรั่กกๆๆ

ไอ้ข้างบนนี่ต้องแช่งให้มีเมียเป็นกระเทยยังไม่เฉาะ เช็ดครก

:biggrin:เขียนครบ10ตัว

ไฟล์แนบ

999.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 3,169
ขอแผนที่อย่างละเอียดด้วย..อิอิ
นับจากลงทางด่วน..ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
พร้อมด้วยที่พัก..ฮ่าฮ่า (เมาไม่ขับ)อิอิ:biggrin:
กะเมาแล้วนอน ว่างั้น....................

ไม่ไปได้ไงถ้าไม่ไปพี่บิ๊กก็ด่าเอาดิ(ยิ่งด่าเก่งอยู่เรืองจริงห้ามแก้ตัว)

ไอ้นี่ต้องโดนแช่งให้คนเล็กกะคนโตตีกัน

ส่วนไอ้สลัดเป็ดนี่ต้องแช่งให้แม่งเจอแบบกรู แสรดดดดดดด
ก้มหน้ารับใช้ภริยาไป..กร๊ากกกก
ไม่ไปได้ไงถ้าไม่ไปพี่บิ๊กก็ด่าเอาดิ(ยิ่งด่าเก่งอยู่เรืองจริงห้ามแก้ตัว)
ฝรัด เดี๋ยวปั๊ด...เอาเพื่อนเมียมึงมาด้วยนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม