++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้อง 71 ทั้งหลาย เทศกาลสงกรานต์นี้ ขอให้
เดินทางโดยสวัสดิภาพ
นะคร๊าบ

เมาไหนอะ71 เผื่อฝั่งธนจะไปชนแก้ว เพล้งๆๆๆ

กิ้ ว ว ว ว ๆๆ

พี่น้อง 71 ทั้งหลาย เทศกาลสงกรานต์นี้ ขอให้
เดินทางโดยสวัสดิภาพ
นะคร๊าบ
ขอบคุณครับพี่...ขอให้มีความสุขมากๆเช่นกันนะครับ..

เมาไหนอะ71 เผื่อฝั่งธนจะไปชนแก้ว เพล้งๆๆๆ

ยังไงเดี๋ยวโทรหาครับพี่อยากโชนแก้วกับฝั่งธนเหมือนกัลลลลล เอิ๊กๆๆๆๆ

71 ไปไหนกันครับคืนนี่พี่น้อง ... ปาตี้โฟม ???

ฝากรูปหน่อย

ไฟล์แนบ

83.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 3,051
สวัสดีครับ ผมชื่อบิ๊กครับ บ้านอยู่แถวปากเกร็ดครับ
ขับรถสีดำ ล้อ enkai สีขาวคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ยินดีต้อนรับครับน้องเลิฟ ว่างๆๆไปมาวกัลลลลลล เอิ๊กๆๆๆ
สวัสดีครับ ผมชื่อบิ๊กครับ บ้านอยู่แถวปากเกร็ดครับ
ขับรถสีดำ ล้อ enkai สีขาวคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ขอให้กลุ่ม B71 มีความสุขสนุกสนานชุ่มฉ่ำๆในวันสงกร านต์นี้ครับ
<!-- / message --><!-- sig -->

:byebye: อ้อ..และขอให้พวกเอ็ง เปียกปอน
กันถ้วนหน้า ให้มันชุ่มฉ่ำ แฉะเยิ้มทู๊กกก คน
โดยเฉพาะไอ่บิ๊ก...:biggrin:

ขอให้กลุ่ม B71 มีความสุขสนุกสนานชุ่มฉ่ำๆในวันสงกร านต์นี้ครับ
<!-- / message --><!-- sig --]
เช่นกันคับป๋า:biggrin:
ขณะนี้อยู่ที่ นครนายก พรุ่งนี้กลับแล้วคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบ:byebye:

:byebye: อ้อ..และขอให้พวกเอ็ง เปียกปอน

กันถ้วนหน้า ให้มันชุ่มฉ่ำ แฉะเยิ้มทู๊กกก คน

เช่นกันคับป๋าโจ้
สวัสดีปีใหม่ไทยคับ:biggrin:

พี่ น้อง สุขุมวิท 71....พอดีไปอ่านในหนังสือ "นักเลงรถ" เห็นรถ นายอั้ม หรือ ช่างอั้ม เก็บงานห้องเครื่อง ได้สวยครับ เลยอยากจะได้เบอร์ครับ ยังไง ถ้าพี่ น้องมี ก็ ช่วย ลงไว้ด้วยน่ะครับ อยากทำ ห้องเครื่องให้สวยครับ...ขอบคุณครับ

.กลับมากันยังเนี่ย
ถ้ากลับมาแล้วก็เข้ามาทักทายกันด้วย...

มาววววว แฮ้งๆๆๆๆๆ มากมาย เอิ๊กๆๆๆๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
<!-- / message --><!-- sig --]

ขอบคุณคับ มีความสุขเช่นกันคับ
.กลับมากันยังเนี่ย
ถ้ากลับมาแล้วก็เข้ามาทักทายกันด้วย...
รอวันรวมพลเร็วๆนี้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม