• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คิดถึงพี่ๆ71 จังครับ...ต้องขอโทษประธานด้วย ที่ไม่ได้ไป มิตติ้ง
ปล.ไม่มีรถไป อิอิอิ
กล่องอ่ะให้ยืมใส่ถึงสิ้นเดือนมกรานะปุ้ยน้องรัก

พี่บิ๊กครับจะสมัครสมาชิกอ่ะครับ
สมัครที่พี่ได้เลยป่าว!!!!!
เดี๋ยววันอาทิตย์เข้าไปรับครับ
และที่สำคัญขออยู่71ด้วยป่ะครับ(เห็นพี่โจ๊กว่าได้นะ คิคิ)
ยังไงรบกวนด้วยนะครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,385
พี่บิ๊กครับจะสมัครสมาชิกอ่ะครับ
และที่สำคัญขออยู่71ด้วยป่ะครับ(เห็นพี่โจ๊กว่าได้นะ คิคิ)
ได้คับ ยินดีเลย ยังงัย โทมาก่อนละกันคับ

ไอนี่บอกให้แนะนำด้วยว่าบ้านอยู่ตรงไหน รถสีไร เผื่อเจอเค้าจะได้ทักทาย แล้วอีกอย่างอยู่71นี่ ห้ามกลัวเมียนะเว้ย5555

จัดรับน้องใหม่ top madel เลยมั้ย แอ๊ๆๆๆ

อ้าวแล้วสิ!!!!!
เดี๋ยวต้องไปเลิกกับแฟนก่อน
อยู่กับ71สงสัยมีเรื่องสนุกๆทำแน่เลย
ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับพี่ๆCEF-71
ขอแนะนำตัวหน่อยครับ ชื่อโต้นะครับอยูราม26รถเชฟสีขาวเครื่อง20โบเดิมๆรถก็เดิมๆไม่มีอะไรมาก ยังไงก็ต้องขอคำแนะนำจากพี่ๆCEF-71ด้วยนะครับ
จะดีใจอย่างมากเลยถ้าได้อยู่71 อยู่ที่ไหนก็ไม่สุขใจเท่าอยู่711111111อัพ

• #4,390
อ้าวแล้วสิ!!!!!
เดี๋ยวต้องไปเลิกกับแฟนก่อน
อยู่กับ71สงสัยมีเรื่องสนุกๆทำแน่เลย
ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับพี่ๆCEF-71
ขอแนะนำตัวหน่อยครับ ชื่อโต้นะครับอยูราม26รถเชฟสีขาวเครื่อง20โบเดิมๆรถก็เดิมๆไม่มีอะไรมาก ยังไงก็ต้องขอคำแนะนำจากพี่ๆCEF-71ด้วยนะครับ
จะดีใจอย่างมากเลยถ้าได้อยู่71 อยู่ที่ไหนก็ไม่สุขใจเท่าอยู่711111111อัพ
ใหม่ๆก็เงี้ย ดีใจ ได้อยู่ 71 นานๆไป
แม่งนั่งกลุมขมับทุกตัว แล้วก็บ่นกับตัวเอง
กูเลือกคบเพื่อนเฮี่ยไรของกูวะเนี่ย
55555 เอ้า มาๆๆๆ 71 ยินดีต้อนรับ

ให้รายตัววันไหน^ครับผม^

^^ครับผม^^

แก้ไขล่าสุด:
เอาๆๆๆวันศุกร์มาครับยินดีต้อนรับครับ

และมีสติ๊กเกอร์ cef-71ขายด้วยป่ะครับเข้าอยากได้อ่ะ
จัดให้ด้วยนะครับพี่บิ๊กสติ๊กเกอร์ cef-71อ่ะครับ

แวะมาขอบคุณพี่BIG CEF71 ที่บ้านCEF บางนา-สุขุมวิท71 มัวแต่เอ๋อๆอยู่ เลยไม่ได้มาขอบคุณพี่ที่บ้านCEF 71เลย ขอบคุณมากค่ะ

• #4,397
และมีสติ๊กเกอร์ cef-71ขายด้วยป่ะครับเข้าอยากได้อ่ะ
จัดให้ด้วยนะครับพี่บิ๊กสติ๊กเกอร์ cef-71อ่ะครับ
มีค๊าบบบบบ.......
แวะมาขอบคุณพี่BIG CEF71 ที่บ้านCEF บางนา-สุขุมวิท71 มัวแต่เอ๋อๆอยู่ เลยไม่ได้มาขอบคุณพี่ที่บ้านCEF 71เลย ขอบคุณมากค่ะ
ด้วยความยินดีค๊าบบบบ สุดสวย ว่างๆจะไปอุดหนุน
เอาสุรามาลงยัง

แก้ไขล่าสุด:
รหัสมรณะ 10700

ไม่โดน.....แต่รูจักพวกไอแว่น211ทุกตัวเลยเขร้ แม่งไปบ่อยจิง...
ปล.แม่งมีมานั่งข้างด้วยสราดดด แล้วทำตาแบบดูถูกกรู เลยพูดกรอกหูแม่งไปเลยว่า อย่านะโว้ยถึงกรูไม่หล่อแต่กรูเลียนะ แม่งเลยบอกพวกมันว่า พี่คนนี้เค้าแรงนะอย่าไปเข้าใกล้ มีเลียด้วย สราดดด อี.. อีด อก 555555
เค๊าเรียกขาใหญ๋ว๊อยยย
ปล. ไม่โดนงัยว่ะ ไออ้วนแว่น น้องนมโตที่เมิงแม่งอุทานงัย ตรงรุ่น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม