• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เออ งัยก็ขอบใจมึงเว้ย

ไม่เปงไร....เพื่อนก็เหมือน....เรา
ขึ้นเหมือนกานนนน555+
ว่าแต่เมื่อคืนโคตรเมาเลย:coolly-0007::coolly-0005:

เสียดายจัง...หาตัวอ่อนไม่ทัน
ไม่งั้นลากลงไปในน้ำแระ เอิ๊กๆๆๆ

เหมือนเกย์เลย 555555

อืมมมส์

เงียบมากกกกกกกกกกกกก

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,347
เครียดเว่ย........

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,351
เข้าห้องน้ำ เอาออกซักดอก

ก่อนไปออกในหม้อสุกี้ตอนเย็นๆๆ
เออ เอาไว้ไปนอนแช่น้ำในอ่างเย็นๆเลยดีก่า...
พี่โต้อยู่ไหนวะ เคลียดเว้ย เย็นนี้ว่างป่าว

ได้กลิ่นเหล้า............

เออ เอาไว้ไปนอนแช่น้ำในอ่างเย็นๆเลยดีก่า...
พี่โต้อยู่ไหนวะ เคลียดเว้ย เย็นนี้ว่างป่าว

อูยยยยยยย เดี๋ยวผมขอปรึกษา ผอ. ธาดา ก่อนนะคร้าบบบบบบ555

พรุ่งนี้ เจอกัน........555

เศรษฐกิจ ภาพรวมแย่ ไม่เคยคิด ว่ามันจะแย่มาถึงตัว

ทุกวันนี้ รายได้ เข้า2หน่วย

แต่รายจ่าย 3หน่วย..

เฮ้ออ.... เริ่มต้นเดือนใหม่ได้6 วัน
เหลือพันเดียวอีกแล้ว....

ปล. พี่ตู่ ปิดกระโปรงหน้าไม่สนิทครับ
image.php

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม