• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันศุกร์ที่จะถึงนี้ใครว่างไปกินเหล้ากันที่ parking toy เกษตรนวมินต์ มีผม เก้น เหมียว ใครว่างๆๆมากินเหล้ากัลลล

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,922
วันศุกร์ที่จะถึงนี้ใครว่างไปกินเหล้ากันที่ parking toy เกษตรนวมินต์ มีผม เก้น เหมียว ใครว่างๆๆมากินเหล้ากัลลล
สงสัย 2 คนที่อ้างอิงถึงจะไปรื้อฟื้นก่อนแต่ง
เอาๆๆ ไปๆๆๆๆ

อยากไปด้วยจังเลย......อิอิ

ห่างจากบ้านแค่ 10 นาที
แต่ไม่อยู่อ่ะ ไปพัทยา

ว่างๆมาเยี่ยมกันมั่งดิ อยู่เพชรบุรีเหงาโคตรๆ

ไปๆๆๆๆๆๆ
ไอ้เล่บ่นอยากอยู่เหมือนกันนี่หว่า มา มาๆๆๆ

แหม พี่โต้ผมนี่สุดยอดจิงๆ จะเลี้ยงวันเกิดย้อนหลัง
ก็ไม่บอก 555555555

สาธุ ตามนั้นเลยครับ
เปิดแจ๊คแดเนี่ยลซักขวดคงจะดี 5555

งั้นผมไม่ว่างแล้ว แสรดดดดดดดดด ไอพวกขูดเลือดปู555+

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,931
โต้เลี้ยงวันเกิดย้อนหลังเหรอ 55555

ไปๆๆๆถ้าพี่โต้เลี้ยง........

แหม พี่โต้ผมนี่สุดยอดจิงๆ จะเลี้ยงวันเกิดย้อนหลัง
ก็ไม่บอก 555555555
สุดยอดเลยครับพี่โต้ ต้องอย่างนี้สิครับพี่โผมขอบคุณล่วงหน้าคร๊าบบ...อิอิ

ใจดีจิงๆมีย้อนหลังด้วย

^^

เอาเอาเอา...ไปไปไป:coolly-0010:

งานนี้ยังไงต้องอัพไว้ก่อนเด๋วกระทู้ตกพี่โต้เลี้ยง5555

ไปด้วยได้ป่าวคับ น้าโต้เลี้ยงทั้งที่ ไปด้วยนะ:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม