• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,881
เพื่อนจิ้งสวด 3 วัน วันนี้ 3 กันยา สวดวันแรก เผาวันอาทิตย์
ตั้งอยู่ วัดเสมียน

เพื่อนจิ้งสวด 3 วัน วันนี้ 3 กันยา สวดวันแรก เผาวันอาทิตย์
ตั้งอยู่ วัดเสมียน
เออ ๆ ๆ
เสียใจด้วยว่ะ
เด๋ววันนี้ไปวัดด้วย

เป็นอะไร ทำไมด่วนจากไป

• #3,884
เสียใจด้วยว่ะเพื่อนไม่ต้องคิดไรมาก
เค้าไปสบายแล้วถ้าไม่สบายเดี๋ยวคงกลับมา
กูก็พึ่งเสียเพื่อนตายกูไปเองเหมือนมึง
ไม่ต้องคิดมากนะเพื่อนไว้เจอกัน

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ ขอให้หลับสบายไม่ต้องเป็นห่วงหรือกังวนอะไรเลยคับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

วันอาทิตย์ ถ้าไม่เมาแอ๊บจนลุกไม่ไหว
น่าจะได้เจอกันครับ

อืมมมมมเห็นแล้วจำได้เลยหว่ะพี่

ผมไม่ได้นึกเลยว่าคนนี้คือพี่จิ้ง

หลับให้สบายนะครับพี่

อยากไปเข้า 71 มั่ง แล้วปกติไปเจอกันที่ไหนมั่งอ่ะคับ

บอกรายละเอียดให้หน่อยคับ

พี่โต้..พี่ได้ที่พักที่ Lima Bella Resort เกาะเสม็ดเน้อออ พักฟรี 1 คืน ถึง 30 กันยา นี้
ตอนนี้บัตรอยู่กะหลินนะ ((ถ้าไม่ติดต่อมาภายใน 30 นาทีนี้ น้องจะถือว่าพี่สละสิทธิ์)) 5555555

• #3,893
อยากไปเข้า 71 มั่ง แล้วปกติไปเจอกันที่ไหนมั่งอ่ะคับ

บอกรายละเอียดให้หน่อยคับ
โทรหาผมเลยคับ มีพบปะทุกอาทิตย์ ทุกศุกร์

โทรหาผมเลยคับ มีพบปะทุกอาทิตย์ ทุกศุกร์

ขอบคุณคับพี่บิ๊ก

ฝากเพื่อนเมด้วยนะ ...

เอาให้หนัก 5555555555

หนักยังไงก็ไม่เคยร้องไห้น๊ากลางงานนะ

อิอิ แซวเล่นน๊า

อยากถามคนข้างๆ พระ ว่าร้อนมั๊ย:coolly-0020::coolly-0020:

ไฟล์แนบ

53.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 166
พี่โต้..พี่ได้ที่พักที่ Lima Bella Resort เกาะเสม็ดเน้อออ พักฟรี 1 คืน ถึง 30 กันยา นี้
ตอนนี้บัตรอยู่กะหลินนะ ((ถ้าไม่ติดต่อมาภายใน 30 นาทีนี้ น้องจะถือว่าพี่สละสิทธิ์)) 5555555

ไม่เหมาะสม กับพี่โต้ จิงๆ อย่างพี่โต้หน้าจะเป็น รร.อุดมสุข

ขอขอบคุณน้องๆ กลุ่มสุขุมวิท 71 ทุกกกกกคนที่เสียสละเวลามาร่วมงานมิตติ้ง 6 ปี ชมรม Cefiro-Thailand .แล้วพบกันใหม่ ควอเตอร์ไมล์ เทพนคร 17 ตุลาคม 2552
<!-- / message --><!-- sig -->

ยินดีให้ความร่วมมือเท่าที่จะทำได้ครับ ป๋าลอง

โจ๊ก นายแน่มาก จะเล่นแม้กระทั่งพระ
(ดูที่มือขวา)
555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม