• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,401
มีร้านมาเสนอ 2ที่ เดี๋ยวไปเซอเวย์+ถ่ายรูปมาก่อนจะเอามาลง..
บนเส้นศรีนครินท์ ช่วงแยกอ่อนนนุช-แยกอุดมสุข
ที่จอดเยอะ..ร้านเล็กๆ กำลังดี
อะ แจ่ม เมื่อวานไปดูกะน้องบอลน้องแจะ ไอเมย์มา
ก็โอนะ....

วันศุกร์ไปบ้านี่บิ๊กกันหรอ.............:coolly-0044:

ได้ที่กินใหม่แล้วอย่าลืมเก็บภาพสวยๆมาให้
พี่-น้อง 71 ได้ดูกันด้วยนะคราบโดยเฉพาะภาพท่านประธาน555

ได้ที่กินใหม่แล้วอย่าลืมเก็บภาพสวยๆมาให้
พี่-น้อง 71 ได้ดูกันด้วยนะคราบโดยเฉพาะภาพท่านประธาน555

ท่านประธานไม่ค่อยจะให้ชักภาพเท่าไร

ไม่รู้กลัวกล้องทำไมนักหนา :coolly-0028:

อาจจะรู้ตัวว่าไม่ขึ้นกล้อง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,413
ท่านประธานไม่ค่อยจะให้ชักภาพเท่าไร

ไม่รู้กลัวกล้องทำไมนักหนา :coolly-0028:
กลัวเสียงชัตเตอร์...ไม่รู้เป็นไร ถุ๊ยยยยยยย
อาจจะรู้ตัวว่าไม่ขึ้นกล้อง
พี่เบียร์พูดมีเหตุผล...

มาสกลนคร กรูมาเจอ CEF-สีขาว รหัส 205 ว่ะ ใครวะ..

ตามนั้นอัพๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม