Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,381
โดยส่วนตัวผมไม่ค่อยจะมีอะไรกับใครนะ..เพราะพื้นฐานผมเป็นเรียบร้อยและสุภาพ(เคยได้ฟังมาตอนเรียนประถม)แต่ครั้งนี้คงผมไม่ค่อยได้มามิตติ้งมั้งเลยไม่ได้รู้จักกับใครมากมายนักเลยอาจฟังการสื่อสารมาไม่ดี..ถึงอย่างไงผมก็ยังเป็นของผมอ่านและฟังแล้วไม่เข้าใจผมก็จะเก็บมาถามแล้วรอคนมาตอบผมอาจใช้วลี และประโยคจริงจังไปหน่อยมั้งเลยกระเทือนไปทั่วทั้งเวบเพราะผมยังมองว่าที่นี่ยังเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องกันอยู่บ้างโดยส่วนมาก..ยังไงก็ขอประทานโทษด้วยถ้าใครยังมีข้อสงสัยอะไรในตัวผมก็เตรียมสุรา อาหาร นารีรอไว้เลยภ้าผมเคลียร์งานเสร็จแล้วจะรีบตามไปอธิบายให้เข้าใจ...
ปล.เก้นที่ไม่ไปงานบวชพระเพราะกลับมาจากดริ้งก็มานั่งพิมพ์งานยันเช้าว่าจะนอนสักงีบค่อยไปแต่หลับลึกถึงลึกมาก..เดียวไปงานสึกเหมือนงานบอลผมจะถนัดอย่างนั้นมากกว่า
ผมไม่จบนะพี่จอม พี่ข้ามมาถิ่นผม แต่พี่กลับตัวเปล่า555
ผมหิ้วกลับกันทุกคน พี่ยืนทำอะไร 5555
งานหน้าแก้ไขด่วนนะค๊าบบบบบบ

ผมมีปัญหาคาใจ กับรหัส 482คับ ฝากช่วยให้ท่านประธานดูนิดนึงคับว่าใครผิดใครถูกคับ ส่วนผมเป็นคนที่เข้าใจอะไรง่ายๆคับ
ผิดก้อว่าไปตามผิดถูกก้อว่าไปตามถูก
ขอบคุณคับ
ทิด ณ 71
ไม่ใช่แฟนทำแทนกันไม่ได้

• #3,383
ผมมีปัญหาคาใจ กับรหัส 482คับ ฝากช่วยให้ท่านประธานดูนิดนึงคับว่าใครผิดใครถูกคับ ส่วนผมเป็นคนที่เข้าใจอะไรง่ายๆคับ
ผิดก้อว่าไปตามผิดถูกก้อว่าไปตามถูก
ขอบคุณคับ
ทิด ณ 71
ไม่ใช่แฟนทำแทนกันไม่ได้
ไอเหี้ยยยยยยยยยยย...55555

• #3,385
แสรดดดดดดดดดดดดด

ขอบ ค .. ย คับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:
ประธาน 71 ใช้คำไม่สุภาพ เตือนครั้งที่ 99 เตือนครบ 100 ครั้ง เลี้ยงเหล้าขวด

ป๋าผมว่าคงได้กินเหล้า หลายขวดเลยอ่ะคับ :coolly-0010:

• #3,391
ที่นี้ที่ไหนคับ .........
กลับบ้านถูกแล้วเหรอคับ คุณปิติ ต้องเปิด CEF-HI5
ให้มั๊ย.....งอมแงมเลยนะเรา
พี่โต้มาเม้นต์ให้แล้วนะพวกเรา..
5555555555

• #3,394
เดือนหน้า มิตติ้ง 71 ให้ความสนใจกันหน่อยนะคับพี่น้อง
ศุกร์นี้เป็นไปได้ เจอกันบ้านผมนะ

กลับบ้านถูกแล้วเหรอคับ คุณปิติ ต้องเปิด CEF-HI5
ให้มั๊ย.....งอมแงมเลยนะเรา

5555555555

อ้าวในนี้เซฟไทยหรอคับ โทษที่คับเข้าผิดที่นึกว่าhi5 คับ555+

A31380;287319ต กล่าวว่า:
อ้าวในนี้เซฟไทยหรอคับ โทษที่คับเข้าผิดที่นึกว่าhi5 คับ555+

ติด ฮิห้า ขนาดนั้นเลยรึน้า

ถึงว่าหายไปนานเลย:coolly-0010:

แวะมาสวัสดีคร้าบบบบ บ้านนี้รู้จักตาตู่เพชรกับ ตาเอ็กซ์ หื่น คนอื่นบายดีนะคร้าบบบ:coolly-0003:

มีร้านมาเสนอ 2ที่ เดี๋ยวไปเซอเวย์+ถ่ายรูปมาก่อนจะเอามาลง..
บนเส้นศรีนครินท์ ช่วงแยกอ่อนนนุช-แยกอุดมสุข
ที่จอดเยอะ..ร้านเล็กๆ กำลังดี

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม