สั่งจองเสื้อ และ สติกเกอร์ บางแสนโซน..

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31623
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

ง่วงว่ะ...........................................ไปแระ...ฟิ้ววววววว!!!!!

• กระทู้ ผู้เขียน
พรุ่งนี้เจอกัน 7.00 น.

ข่าวดี..สำหรับท่านที่..สมัครสมาชิกแบบ 500 เสื้อของชมรม ตอนนี้ เสร็จเรียบร้อยแล้วครับ ให้มารับได้ในงาน มอเตอร์โชว์ครับพี่น้องและท่านใดสนใจจะซื้อหมวกใส่เท่ๆ มีสีขาว และสีดำ..ด้านหน้าป้ก โลโก้ เซฟิโร่ไทยแลนด์..ด้านหลังปัก WWW/'/ CEFIROTHAILAND .com สามารถ ซื้อได้ในงานนี้ครับ ราคา 220 บาท

ข่าวดี..สำหรับท่านที่..สมัครสมาชิกแบบ 500 เสื้อของชมรม ตอนนี้ เสร็จเรียบร้อยแล้วครับ ให้มารับได้ในงาน มอเตอร์โชว์ครับพี่น้องและท่านใดสนใจจะซื้อหมวกใส่เท่ๆ มีสีขาว และสีดำ..ด้านหน้าป้ก โลโก้ เซฟิโร่ไทยแลนด์..ด้านหลังปัก WWW/'/ CEFIROTHAILAND .com สามารถ ซื้อได้ในงานนี้ครับ ราคา 220 บาท

พี่ยศฝากรับเสื้อให้ผมด้วยนะครับ (size XL) ผมคงไม่ได้ไปแน่นอน งานเข้าครับ :cry:

ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่ :burn:

อ้อ....ขอถามเผื่อไว้หน่อยครับ ถ้าไปตอนเย็นนี่จะมีที่จอดมั๊ยครับ เลิกงาน 16.30 กว่าจะถึงก็คงก่อน 6 โมง (วันศุกร์ซะด้วย)

พี่ยศฝากเอาเสื้อด้วยครับ xl
และก็หมวกขอสีดำ1ใบ
อยากไปแต่ไปไม่ได้:wink:

เสื้อชมรมสีขาวเ๋วป๋าลองจะส่งมาให้อีกครั้ง ครับวันงานฉุกระหุกมาก เลยแยกไม่ได้ ของมาแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง..วันงานต้องขอโทษด้วยที่ไปช้าเพราะต้องไปติดต่องานหลายที่เลย
แต่ไงก็ไป ...ไปถึง โต๊ก.กะใจ..เสื้อเหลืองมานั่งรอกันเต็มเลย..ทีแรกก็บอกไม่เห็นจะมีใครมา
ตื้นตันใจมากเลย..ครับ เย้..ๆๆๆ

ไฟล์แนบ

249 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60
    75.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
    260.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 63
    264.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61
เห็นรูปแล้วอิจฉาครับ:embarrassed:

สุดยอดคับ บางแสน ได้ชนแก้วกะประธาน
บางแสนอีกครั้งแล้วคับ...

สุดยอดคับ บางแสน ได้ชนแก้วกะประธาน
บางแสนอีกครั้งแล้วคับ...
ก็ดีใจที่ได้เจอกันอีก..หวังว่าวันหน้าจะได้เจอกันที่บางแสน..น่ะ.

รอต่อไปอีกนิด..น่ะ

อ่ะ.อ่ะ..มีไรกันเหรอ..

อ่ะ..จ๊าก.กกกกกกก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม