สั่งจองเสื้อ และ สติกเกอร์ บางแสนโซน..

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31623
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เฮ้อ..ๆๆ ขอบคุณที่จำได้..ควอเตอร์ไมล์เจอกัน..ใส่เสื้อเหลือง..น่ะ..

ว๊าวววว.....ขายดิบขายดี.. :wink: :biggrin: :brick:

• กระทู้ ผู้เขียน
size L ใหญ่สุดใช่ม่ะพี่ยศ
ขอใหญ่สุด 1 ตัว :byebye:
XXL ใหญ่สุด ของเรามีคนสั่ง 3ตัว

ว๊าวววว.....ขายดิบขายดี.. :wink: :biggrin: :brick:
น้าไม่สั่งเพิ่มให้คนที่บ้านอีก ซ้าก..ก.2 ตัวเหรอคับ แล้วเสาร์นี้ไป..ป่ะ..คลอง5..

สั่งไว้แล้ว 2 ตัว ยังไม่ได้ไปเอา..ยังอยู่ป่าว

น้าไม่สั่งเพิ่มให้คนที่บ้านอีก ซ้าก..ก.2 ตัวเหรอคับ แล้วเสาร์นี้ไป..ป่ะ..คลอง5..
[/quote]ช่วงนี้จนคับน้า เด๋วไม่มีตังค์จ่าย..! :wink: :biggrin:

..เสาร์นี้ไม่แน่ใจคับว่าจาไปได้ป่าวอ่ะ..
หยั่งที่บอกแหละคับน้า ลูกมาอยู่ด้วยไปไหนมาไหนลำบากจิงๆ
วันหยุดก็ต้องพาทัวร์พาเที่ยวตลอด...
ไม่รู้ว่าเสาร์-ทิตย์นี้จาไปบางแสนป่าวอ่ะ..ไงเด๋วป๋มโทบอกอีกทีคับ.. :sweet_kiss: :smile:

ช่วงนี้จนคับน้า เด๋วไม่มีตังค์จ่าย..! :wink: :biggrin:

..เสาร์นี้ไม่แน่ใจคับว่าจาไปได้ป่าวอ่ะ..
หยั่งที่บอกแหละคับน้า ลูกมาอยู่ด้วยไปไหนมาไหนลำบากจิงๆ
วันหยุดก็ต้องพาทัวร์พาเที่ยวตลอด...
ไม่รู้ว่าเสาร์-ทิตย์นี้จาไปบางแสนป่าวอ่ะ..ไงเด๋วป๋มโทบอกอีกทีคับ.. :sweet_kiss: :smile:[/quote]
ดีครับ..ได้มีโอกาส ดูแลรับใช้ลูกๆ บ้าง เขาจะได้รู้สึกดี เพราะไม่ค่อยได้อยู่ด้วยกัน..ไอ้กระผม อยู่ด้วยกันทุกวันส่งทุกวัน พอจะปลีกตัวมา เซฟิโร กะเขาหน่อย มันก็ว่าเอาทุกที

ประกาศเรื่องติ๊กเกอร์ติดรถกลุ่มบางแสนเรา

จากที่พี่น้องเราติดติ๊กเกอร์กลุ่มกัน

จึงจะแจ้งยอดมาขณะนี้ที่ตัดมา มีใหญ่ทั้งหมด 35 ชุด , เล็ก 32 คู่

ติดรถพี่น้องเราไปแล้ว ทั้งหมด 25 ชุด ( รวม 25 คัน )

ยังเหลืออยู่ที่เก่งอีก 10 ชุด

พี่น้องท่านใดยังไม่ได้โพสบอกด้วยนะ จะเก็บไว้ให้จ๊ะ

จึงแจ้งมาให้ทราบโดยทั่วหล้า..จุ๊พ ๆ

:sweet_kiss: :sweet_kiss:​

ไฟล์แนบ

313.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 78
ประกาศเรื่องติ๊กเกอร์ติดรถกลุ่มบางแสนเรา

จากที่พี่น้องเราติดติ๊กเกอร์กลุ่มกัน

จึงจะแจ้งยอดมาขณะนี้ที่ตัดมา มีใหญ่ทั้งหมด 35 ชุด , เล็ก 32 คู่

ติดรถพี่น้องเราไปแล้ว ทั้งหมด 25 ชุด ( รวม 25 คัน )

ยังเหลืออยู่ที่เก่งอีก 10 ชุด

พี่น้องท่านใดยังไม่ได้โพสบอกด้วยนะ จะเก็บไว้ให้จ๊ะ

จึงแจ้งมาให้ทราบโดยทั่วหล้า..จุ๊พ ๆ

:sweet_kiss: :sweet_kiss:​
:sexy_girl: นะ..นะ..น้าเก่งงงงงง.......ระ..ระ..รูปยิ๋ง.......:dribble:
..โอยยยย.......เปนโลมมมมมมมม............:wink: :biggrin:

เก่ง .....รูปข้างล่างขอได้ป๊ะ :sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl: :wink: :wink:

นี่ขนาดเห็นแค่เนี้ยยย.....ขนาดนี้

ถ้าข้างล่างมันหลุดจะหนาดไหนเล่านั่น..พี่น้องค๊าพพพ

นี่ขนาดเห็นแค่เนี้ยยย.....ขนาดนี้

ถ้าข้างล่างมันหลุดจะหนาดไหนเล่านั่น..พี่น้องค๊าพพพ

อืมคาดว่าถ้าด่านล่างหลุดผมว่ามีไม่ต่ำกว่า 7 นิ้วแน่ๆครับ ดูจากข้างบน :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ตอนนี้สมาชิกท่านใด..ที่ยังไม่มีเสื้อ บางแสนโซนไว้ใส่ ยังพอมีเหลือ
เบอร์ M,L,XL อีกนิดหน่อยครับ จะได้ใส่ไปง
านควอเตอร์ไมล์ กัน..

มันโยกได้ใจจริงๆ
เอ้าโยกๆๆๆเข้าไปให้มันหลุดโลก:wink:

หึหึ..........เหงหย่ายยยย การไม่ได้เลยเชียว.....เสียงดังการหย่ายยยยยย.....อิอิ

ชอบครับ....

ถ้าชอบต้องข้าวขาหมูมาแลก...อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม