• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,609
ช่วงนี้เซ็งๆไงชอบกลว่ะ:super:

มีผู้ใดสนใจ ท้ายดำเซฟใหญ่บ้างไม๊ครับ พอดีจะแลกกะท้ายแดง:dribble: อิอิอิ

มีผู้ใดสนใจ ท้ายดำเซฟใหญ่บ้างไม๊ครับ พอดีจะแลกกะท้ายแดง:dribble: อิอิอิ
เสียดายอ่ะพี่นิดผมเพิ่งสอยมาเดือนที่แล้วเอง ถ้าบอกก่อนนี้เส็ดผมแน่ อิอิ

เสียดายอ่ะพี่นิดผมเพิ่งสอยมาเดือนที่แล้วเอง ถ้าบอกก่อนนี้เส็ดผมแน่ อิอิ

สอยอะไรมาหรือครับ มะม่วงหรือไฟท้าย อิอิอิอิ:biggrin: ท้าเป็นมะม่วงเอามาแบ่งกันบ้างเด๊อ:wink:

สอยอะไรมาหรือครับ มะม่วงหรือไฟท้าย อิอิอิอิ:biggrin: ท้าเป็นมะม่วงเอามาแบ่งกันบ้างเด๊อ:wink:
ด้ายเลยครับพี่ 5555+

เอ้าๆเอา มาแบ่งกันบ้างเน้อ :biggrin:

อ้าวว พรุ่งนี้ ขอเสียงหน่อย แร๋ววววว

ปล.ไปกิน ปิ้งย่าง กันดีไม๊

ไปไหนไปกัน ว่าแต่ปิ่งย่างนี่มีโปรแกรมเหมือนกันแต่ไม่เป็นไรไป2งานได้อยู่ :biggrin: :brick:

ป๋าเบิร์ด และสมาชิกท่านอื่นไปไหนกันหมด ฟร่ะเนี้ย