ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีครับ พี่ๆๆชาว Cef Phuket ช่วงนี้ ฝนตกหนัก โปรดใช้รถ อย่างระมัดระวัง ระวังกระจก เป็นฝา เวลาแอร์มันดื้อ ครับ

น้องใหม่รายงานตัวครับ ก้อง
สวีสดีอย่างเป็นทางการอีกครั้ง ยินดีด้วยครับ :coolly-0033:

7-8นี้งานดริ้ปที่สงขลามีเซฟภูเก็ตลงมาบ้างไหมครับ ผมอยู่ที่สงขลาจะได้เข้าไปทักทายบ้างน่ะครับ:coolly-0001:

7-8นี้งานดริ้ปที่สงขลามีเซฟภูเก็ตลงมาบ้างไหมครับ ผมอยู่ที่สงขลาจะได้เข้าไปทักทายบ้างน่ะครับ:coolly-0001:
อยากไปแต่ไกลจัง:coolly-0041:

แถวไหนครับ อควาเรี่ยมอ่ะป่าว ที่มีโกคาสใช่ป่าวครับ:coolly-0044:

บ้าไปแล้วน้องนิสกรู

พาเพ่ไป ดารี๊ฟโต้บ้างดิ่
:coolly-0026:

แล้วที่ภูเก็ตมีสถานที่อ่ะป่าวครับ พวกเราจะได้ไปดาริ๊ฟโต้กันน่ะๆๆๆ:coolly-0044:

อยากไปจังแต่ตอนนี้ลูกรักออกอาการงอแงเลยต้องส่งให้หมอดูอาการด่วน อดไปเลยครับ ฮิฮิฮิ.....

อยากไปจังแต่ตอนนี้ลูกรักออกอาการงอแงเลยต้องส่งให้หมอดูอาการด่วน อดไปเลยครับ ฮิฮิฮิ.....
อ้าว:coolly-0043:เป็นไรครับ พอดีวันนี้ขับผ่านเห็นทำไรอยู่ กะฝาท้ายมะรู้:coolly-0029:

อ้าว:coolly-0043:เป็นไรครับ พอดีวันนี้ขับผ่านเห็นทำไรอยู่ กะฝาท้ายมะรู้:coolly-0029:
แล้วของตะเองแอบซุ่มทําไรที่สะปําละ ไม่มาทักทายระวังยางแบนนะเฟ้ย:coolly-0020:

งานเข้าครับ:coolly-0017: ไดร์สตาทลาโลกแล้วครับ ตอนนี้ให้ป๋าตี๋โมดิฟาย รับไปดูแลอยู่ครับ :coolly-0010:

แล้วของตะเองแอบซุ่มทําไรที่สะปําละ ไม่มาทักทายระวังยางแบนนะเฟ้ย:coolly-0020:
:coolly-0023:พอดีปายเปรี่ยน กระจกบานหน้าอะครับ มันร้าวตั้งนานละ เพิ่งมีตังเปรี่ยน :coolly-0034: เลยต้องรีบไปเลยเวลานัด งานเขาเยอะจริง ม่ายต้องห่วงครับโผมอยู่ภูเก็ต (ถึงหน้าตาม่ายช่ายก็เถอะ) ยังใงก็ต้องเจอกันจนเบื่อเลยแหละ:coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,973
สวัสดีครับ พี่ๆๆชาว Cef Phuket ช่วงนี้ ฝนตกหนัก โปรดใช้รถ อย่างระมัดระวัง ระวังกระจก เป็นฝา เวลาแอร์มันดื้อ ครับ

น้องใหม่รายงานตัวครับ ก้อง
เป็นสมาชิกเต็มตัวแล้วนะก้อง
ต่อไปที่ต้องทำคือเลี้ยงเหล้าพี่ๆนะ555

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,974
ถึงบางอ้อแล้วคับ เพรสเชอร์สวิตมันระเบิด น้ำยาพุ่งออกทางนี้หมด จบที่พันกว่าๆ(บายวานไป):coolly-0001:
ไอ้ตัวนี้พี่ตัดทิ้งไม่ใช่เลย

:coolly-0043:เงียบ เหมือนอากาศช่วงนี้เลย:coolly-0032:

ลูกรักหายป่วยแล้วครับ... ป๋าตี๋โมดิฟายลงมือทำ เปลี่ยนปั๊มติ๊กใหม่2ลูก แล้วทำระบบไฟให้ใหม่ บูสมาเต็มๆๆเลยครับ ตอนนี้เครื่องสมบูรณ์มากๆ ถูกใจมากๆครับ

สวัสดีคัฟ พี่เหวง และชาวภูเก็ตทุกท่าน ....คิดถึงทุกๆคนจ่ะ ไว้เจอกัล

ลูกรักหายป่วยแล้วครับ... ป๋าตี๋โมดิฟายลงมือทำ เปลี่ยนปั๊มติ๊กใหม่2ลูก แล้วทำระบบไฟให้ใหม่ บูสมาเต็มๆๆเลยครับ ตอนนี้เครื่องสมบูรณ์มากๆ ถูกใจมากๆครับ
:coolly-0044:อิจฉาจัง