ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถึงบางอ้อแล้วคับ เพรสเชอร์สวิตมันระเบิด น้ำยาพุ่งออกทางนี้หมด จบที่พันกว่าๆ(บายวานไป):coolly-0001:

ของผมก็ไหลเป็นประจำครับ:coolly-0044:
เป็นอย่างงั้นท้างปีแหละ
ของน้องนิสง่ะ
ระวังไหลแล้วเยิ้มๆสีเหลืองๆอ่ะน๊ะ
:coolly-0010:

ของผมลูกปืนมันเริ่มดังแล้วเหมือนกัน ยังไม่ได้ทำเลยมั่วแต่ไปทำอย่างอื่นอ่ะ:coolly-0029:
ขับเร็วระวังน่ะมันส่ายๆน่ะ :coolly-0022:

ขับเร็วระวังน่ะมันส่ายๆน่ะ :coolly-0022:

อะไรส่ายๆๆน่ะครับ พอถึงโค้งพวงมาลัยมันชอบส่วนทางกับโค้งทุกที ตูดกับหัวไปคนละทางกันอ่ะ ทำไงดี:coolly-0007:

อะไรส่ายๆๆน่ะครับ พอถึงโค้งพวงมาลัยมันชอบส่วนทางกับโค้งทุกที ตูดกับหัวไปคนละทางกันอ่ะ ทำไงดี:coolly-0007:
นั้นดิจะไปทางเดียวกันได้ไงน่ะ:coolly-0010:

เสารนี้เหงาจัง มีแค่ 3 คัน กะ 4 คน (โดนสับขาหลอกครับผม) :coolly-0021::coolly-0016: :coolly-0007:

ทำดริฟเลยไงน้องนิส

ปล.ว่าแต่คิดถึงอย่างแรงงงเลยนิ เมื่อไหร่จะลงมา:coolly-0021:

สวัสดีครับ พี่ๆๆชาว Cef Phuket ช่วงนี้ ฝนตกหนัก โปรดใช้รถ อย่างระมัดระวัง ระวังกระจก เป็นฝา เวลาแอร์มันดื้อ ครับ

น้องใหม่รายงานตัวครับ ก้อง

สวัสดีครับ พี่ๆๆชาว Cef Phuket ช่วงนี้ ฝนตกหนัก โปรดใช้รถ อย่างระมัดระวัง ระวังกระจก เป็นฝา เวลาแอร์มันดื้อ ครับ

อุ๋ย...น้องใหม่มีเลขสมาชิกด้วย:coolly-0042:เรายังไม่มีเรย:coolly-0001:ยินดีคับ ชายคับ

แอบไปสมัครตอนไหนฟร่ะเนี้ย อินังก้อง:coolly-0028:

เสารนี้เหงาจัง มีแค่ 3 คัน กะ 4 คน (โดนสับขาหลอกครับผม) :coolly-0021::coolly-0016: :coolly-0007:
นั่นดิ:coolly-0011:เหาอย่างแรงนิ แต่ก็ยังดี:coolly-0026: ที่ด้ายเจอกะคุงพี่ ชาย ฮิฮิ ช่วงนี้งานยุ่งม่ายค่อยด้ายสนธนากะพี่ๆเลย คิดถึงจัง :coolly-0033:

สวัสดีครับ:coolly-0026:ผม หยุ่น ครับ (ว่าแต่ใหม่จริงเหรอ):coolly-0043::coolly-0007::coolly-0029:

สวัสดีครับจะให้รับน้องใหม่ ไม้:coolly-0010:

นั่นดิ:coolly-0011:เหาอย่างแรงนิ แต่ก็ยังดี:coolly-0026: ที่ด้ายเจอกะคุงพี่ ชาย ฮิฮิ ช่วงนี้งานยุ่งม่ายค่อยด้ายสนธนากะพี่ๆเลย คิดถึงจัง :coolly-0033:
น่าเอนดูตี2ก่ายังมาโพส ไม่รู้งานยุ่งว่างานเข้า:coolly-0028: